Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
Tắt hiển thị hình ảnh ở chỗ nào chỉ tớ với ^o^
Sắp về nghỉ Tết rùi chắc cũng lôi cục 3g ra dùng, nhưng 3g thì dùng gói cước nào cho tiết kiệm nhỉ ?

"có sẵn công việc (sự cân bằng công việc là trống)"
công việc của em toàn hiện ra cái chữ như trên màu đỏ,làm ko đc nữa :((
ai biết nó bị làm sao ko ạ

"có sẵn công việc (sự cân bằng công việc là trống)"
công việc của em toàn hiện ra cái chữ như trên màu đỏ,làm ko đc nữa :((
ai biết nó bị làm sao ko ạ
theo mình hiểu là do bạn
1.làm sai công việc yêu cầu
2.công việc này nó banded viet nam mình rồi

Tắt hiển thị hình ảnh ở chỗ nào chỉ tớ với ^o^
Sắp về nghỉ Tết rùi chắc cũng lôi cục 3g ra dùng, nhưng 3g thì dùng gói cước nào cho tiết kiệm nhỉ ?
bạn vào theo ủl này nhé : chrome://settings/content rùi bấm tắt hình ảnh đi là ok. MÌnh đang dùng gói cước giáo dục trả sau cho sv mỗi tháng 45k thuê bao và hạn mức 100k. Hết 150k thì chuyển 2g dùng free :D

hiện trong webmoney Nga mình có số tiền tương đương 4$...vậy phải làm gì để mình cầm đc số tiền đó trong tay...bạn nào biết cách rút bày mình với

hiện trong webmoney Nga mình có số tiền tương đương 4$...vậy phải làm gì để mình cầm đc số tiền đó trong tay...bạn nào biết cách rút bày mình với
bán cho exchange lấy vnd ấy

Bán cho exchange lấy VND rồi mà tiền chưa ở trong túi bạn là sao, mình ko hiểu :)

Bán cho exchange lấy VND rồi mà tiền chưa ở trong túi bạn là sao, mình ko hiểu :)
Nghĩa là bạn ấy ko muốn bán cho exchange mà muốn rút về bank

mình bán exchange nhưng không thấy vnd đâu cả..chỉ có wmz với wmr

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 06:20 PM ----------

nói chung là mình muốn cằm đc tiền mặt trong tay mình:D...các bạn thông cảm mình còn newbie

lấy wmz của bạn rồi giao dịch với exchanger ( người mua wmz ) thì bạn sẽ có vnd .
p/s : YM : [email protected] ( bạn này khá uy tín , tầm 10$ trở lên bạn gọi cho cậu ấy mà đổi wa vnd , xài ĐôngÁ Bank gd cho nhanh ^^ )

tớ để sang tiếng anh mà bác :(

firefox login đc nhưng nó chả thèm dịch mấy trang sau :( còn chorme thì dịch hay ko dịch ấn nút login ko đc ="=

bạn chú ý là google chome thì nên tắt chế độ dịch đi , login xong hãy dịch nhé , nếu ko thì ko đc đâu , nên để chế độ lưu MK web-ip vào , khi mở web-ip ra nhanh tay ấn login khi nó chưa dịch sang tiếng việt là ok mà

tớ để sang tiếng anh mà bác :(

firefox login đc nhưng nó chả thèm dịch mấy trang sau :( còn chorme thì dịch hay ko dịch ấn nút login ko đc ="=

Nói chung là lúc login ko dịch j hết. login xong thích dịch thế nào cũng dc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week