Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
Uh, 1 acc chính thì mình mở = IP thực ( Việt Nam) ngay từ đầu, vậy mà sáng nay đang mở tab đọc tin tức đãng trí quên mất log ngay cái acc phụ trên IP Việt Nam này. 2 acc cùng 1 IP nên nó thông báo phạm quy= khóa .
Hôm trc thử tạo 1 acc ref cho chính mình :p, mình ko để ý tiền ref bao nhiêu %, nhưng phí chuyển tiền từ 2 cái ở webmoney là 0,8%.
Tạo 2 acc vì mấy hôm nghỉ cả ngày làm nhiều nv quá, mà đợi reset hơi lâu@@. Bây giờ lại quay về làm 1 cái thui :(

Last edited by a moderator:
tạo 1 acc chính ở một máy khác,rồi về máy mình tạo 2 acc ref,rồi chỉ chiến 2 acc ref thôi,mỗi ngày rút tiền 1 lần tối đa 100r.còn đây là trang ex wmr>wmzhttps://www.savechange.ru,hình như là 1r=0.3189$

Vấn đề là hết sdt để lập TK webmoney rùi bạn ạ :(
Ý mà cái vụ rút tiền 1 lần hay chia ra làm nhiều lần có quan trọng ko?
Phí luôn là 0,1% mà?
Mình toàn rút lúc 6-15rub cho nó "ăn chắc mặc bền" @@

bạn lập web money với số dt cũ sau đó nó sẽ hỏi 3 câu
1.lấy dữ liệu từ sdt cũ lập cái mới
2.lập cái mới ko cần số dt
3.quay lại trang đăng ký từ đâu
bạn chọn cái số 2 sau này có sdt thì assign nó vào rồi làm classic,jo xài mini đỡ thôi
Vấn đề là hết sdt để lập TK webmoney rùi bạn ạ :(
Ý mà cái vụ rút tiền 1 lần hay chia ra làm nhiều lần có quan trọng ko?
Phí luôn là 0,1% mà?
Mình toàn rút lúc 6-15rub cho nó "ăn chắc mặc bền" @@

Uh, 1 acc chính thì mình mở = IP thực ( Việt Nam) ngay từ đầu, vậy mà sáng nay đang mở tab đọc tin tức đãng trí quên mất log ngay cái acc phụ trên IP Việt Nam này. 2 acc cùng 1 IP nên nó thông báo phạm quy= khóa .
Hôm trc thử tạo 1 acc ref cho chính mình :p, mình ko để ý tiền ref bao nhiêu %, nhưng phí chuyển tiền từ 2 cái ở webmoney là 0,8%.
Tạo 2 acc vì mấy hôm nghỉ cả ngày làm nhiều nv quá, mà đợi reset hơi lâu@@. Bây giờ lại quay về làm 1 cái thui :(

Bạn ơi, vậy cho mình hỏi tiếp :p. Nếu mình tạo 2 acc trong cùng 1 máy, sáng tạo acc1, chiều reset modem tạo acc2, acc2 là ref của acc1. Rồi cứ thế sáng làm acc1, chiều reset modem làm acc2. Trước khi làm acc khác là reset lại modem, mình ko fake IP, thế có bị ban ko? :p

mình muốn chuyển tiền từ webmoney sang paypal để đầu tư mấy con PTC..ai biết cách chỉ mình với..đa tạ!!

Bạn ơi, vậy cho mình hỏi tiếp :p. Nếu mình tạo 2 acc trong cùng 1 máy, sáng tạo acc1, chiều reset modem tạo acc2, acc2 là ref của acc1. Rồi cứ thế sáng làm acc1, chiều reset modem làm acc2. Trước khi làm acc khác là reset lại modem, mình ko fake IP, thế có bị ban ko? :p

Thì tất cả là ở Ip mà, acc 1 đã log trên IP ABC thì acc 2 ko bao giờ dc log trên cùng IP đó nữa. Vì mình fake ip = pm nên khi thoát pm, nó quay về ip gốc, mình log nhầm mới bị ban, cũng chỉ vì modem ko ở phòng mình. Nếu sau mỗi lần log 1 acc làm nv mà đổi dc IP =f5 modem thì còn lo gì đâu.

Thì tất cả là ở Ip mà, acc 1 đã log trên IP ABC thì acc 2 ko bao giờ dc log trên cùng IP đó nữa. Vì mình fake ip = pm nên khi thoát pm, nó quay về ip gốc, mình log nhầm mới bị ban, cũng chỉ vì modem ko ở phòng mình. Nếu sau mỗi lần log 1 acc làm nv mà đổi dc IP =f5 modem thì còn lo gì đâu.

Ok, đã hiểu, thanks bạn nhiều, để tạo 2 acc làm thử :D

Có ai biết ca này bệnh gì ko @@. Mình vẫn log acc bình thường, nhưng ko pay out dc, nó hiển thị như kia, mà sao cái câu thông báo đó mâu thuẫn nữa chứ .

Выплата в данный момент невозможна. Причина: выявление у Вас нарушений "Правил проекта".
Причины вы можете уточнить у администрации сайта.

Payment is currently possible. Reason: You identify violations of the "Rules of the project."
The reasons you can check with the site owners.
Thanh toán hiện đang có thể. Lý do: Bạn xác định hành vi vi phạm "Quy định của dự án."
Những lý do bạn có thể kiểm tra với các chủ sở hữu trang web.

Ôi nhớ ra, có 1 lúc mình ko click nhầm gì hết mà cái pm fake ip tự nhiên màu đỏ (hotpotshield), mà chỉ trong tíc tắc thui, chắc lại bị trùng ip nên nó nghi :(, đen thế cơ chứ.

Ôi nhớ ra, có 1 lúc mình ko click nhầm gì hết mà cái pm fake ip tự nhiên màu đỏ (hotpotshield), mà chỉ trong tíc tắc thui, chắc lại bị trùng ip nên nó nghi :(, đen thế cơ chứ.

sao bạn khổ thế nhỉ T__T , sang nhờ chủ mạng rs hộ cái modem đi là xong mà ,ko dính dáng rì đến IP ban đầu nữa , mình dạo này kẹp game nên ko fake ip , cứ cách 1 ngày lại chiến bt ( ko cần rs modem lun )

Ko chuyển trực tiếp dc, chắc là phải qua trung gian, ví dụ bạn bán wmz rồi nạp tiền vào paypal, hoặc trao đổi với người nào mua wmz mà trả = paypal đó

bạn nào có dcom 3g dùng thích nhất. Bật tắt là có ipp mới mà chiến :))

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

muốn mình chuyển tiền từ wedmoney qua paypal để đầu tư con PTC ai biết chuyển không bày mình với:((
ex đi bạn... mình còn hơn 2$ bạn cần thì ex với mình nhé ... yh : bux_1990 :)

Dùng 3g hình như tốn kém lắm phải ko bạn? Nhất là load quảng cáo nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week