Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
1 số site bỗng dưng ko có 1 cái GA nào nhỉ :|
Gặp 5,6 site như vậy ( mấy htrc vẫn hiện GA), làm mình tưởng bị lỗi @@

mình bị như này là sao bạn nhỉ???

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

bác nào giải thích giùm cái nào

các công việc đấy ko còn :))

1 số site bỗng dưng ko có 1 cái GA nào nhỉ :|
Gặp 5,6 site như vậy ( mấy htrc vẫn hiện GA), làm mình tưởng bị lỗi @@

clik vào nhiều tin tức vào , để í cả banner nữa , đôi khi hơi mất thời gian tìm chút :D

các công việc đấy ko còn :))

clik vào nhiều tin tức vào , để í cả banner nữa , đôi khi hơi mất thời gian tìm chút :D

Ko phải đâu bạn ơi, chỗ bt hiện GA thì bây giờ chỉ còn duy nhất 1 banner của ITT-... ( cũng là GA). Tìm khắp các tabs mà vẫn chỉ có nó, ko lẽ nv nào cũng click 1 mình nó thì ko dc tiền đâu @@. Ko bít có ai bị lỗi như mình ko?

Ko phải đâu bạn ơi, chỗ bt hiện GA thì bây giờ chỉ còn duy nhất 1 banner của ITT-... ( cũng là GA). Tìm khắp các tabs mà vẫn chỉ có nó, ko lẽ nv nào cũng click 1 mình nó thì ko dc tiền đâu @@. Ko bít có ai bị lỗi như mình ko?

cái này gần đây gặp nhiều , làm 1 đống jobs cũng chỉ 4,5 cái GAs ,có thể là do web , cũng có thể là do IP , thay đổi IP cái là ra các GAs khác ngay

Bác Hùng cho hỏi là:
+) mình vào site blogspot xong rùi nhấn vào cái Ads của Google rồi lại ấn vào các mục khác nhau của cái Ads đó xong rồi báo cáo là các cái link của 1 cái Ads đó
Hay là:
+) Minh vào site blogspot, nhấn vào các mục khác nhau của site blogspot, mỗi mục lại nhấn vào 1 Ads GA khác nhau miễn là không trùng rồi báo cáo là link của nhiều Ads.

Vậy bác hùng cho hỏi cách nèo đúng vậy?

1.vào site dc yêu cầu> nhấn ra số link nó muốn
2. click 1 ( chỉ 1 cái thui) google ads> từ đó nhấn ra số link ( move= chuyển link= nó hay dịch là "làm 3,4... đi trên web" @@
copy tất cả link từ 2 bước trên.
Cũng có trường hợp yêu cầu thêm link takru, wmid, hoặc rất nhiều link từ site gốc... phải nhìn kỹ thui;
Nhưng gặp nv nào có takru , wmid, mình click nó toàn ra trang chủ của 2 cái này, ko lẽ phải lập tài khoản nó mới cho xem quảng cáo trả tiền :|

cho mình hỏi là 1ip chỉ đc kik 1 lần trên 1Ga trong 24h đúng ko??? và sau 24 h mới đc kik lại hay ko đc kik nữa???? và Google nó reset ads lúc mấy h theo h Vn vậy???

Từ lúc mình đổi IP mỗi ngày + clear cookies trc mỗi lần làm nv thì ko sợ miss nv nào nữa.
Chỉ 1,2 nv bị chữ đỏ=lỗi là do nó yêu cầu IP các nước CIS. Vậy nên đổi IP mỗi ngày dc là ổn nhất.

cho mình hỏi là 1ip chỉ đc kik 1 lần trên 1Ga trong 24h đúng ko??? và sau 24 h mới đc kik lại hay ko đc kik nữa???? và Google nó reset ads lúc mấy h theo h Vn vậy???

ko phải là chỉ được clik 1 lần vào 1 GA/ 1 IP , mà là có thể clik nhiều lần / nhiều nhiệm vụ , và mỗi nhiệm vụ chỉ đc làm 1 lần / 1 IP ( trong thời gian nó yêu cầu , thường là 24h ) , cố gắng clik vào nhiều GAs khác nhau / các nhiệm vụ

còn time rs bạn vào đây wwp.greenwichmeantime.com/time-zone/russia/moscow/time/ ( copy bác Hùng )

Vậy khi click link takru, wmlink nó ko tới trang quảng cáo mà ra 2 home của 2 trang đó thì phải làm sao nhỉ :|

Vậy khi click link takru, wmlink nó ko tới trang quảng cáo mà ra 2 home của 2 trang đó thì phải làm sao nhỉ :|

ko hiểu rõ í bạn lắm , nói chung cái tak , WMlink cũng giống kiểu clik Google , 1 clik ( + 1,2 chuyển đổi )

Lần nào tớ click 2 loại đó, nó cũng chuyển tới trang chủ của 2 cái, chứ ko có link quảng cáo :(
Huhu vừa sáng sớm mắt nhắm mắt mở log nhầm acc nên bị ban mất ùi :((. Còn gần 20rub chưa kịp rút ^o^

haizzzzz làm mãi vẫn không nhanh lên được :( mà có nhiều NV dịch không sát nghĩa chả hiểu ji` lun .Bro nào có kinh nghiệm cho em xin cái Ym để học hỏi :|

Lần nào tớ click 2 loại đó, nó cũng chuyển tới trang chủ của 2 cái, chứ ko có link quảng cáo :(
Huhu vừa sáng sớm mắt nhắm mắt mở log nhầm acc nên bị ban mất ùi :((. Còn gần 20rub chưa kịp rút ^o^

2 cái đó làm giống của google mà , đâu phải clik google trong 2 cái đó đâu
Chia bùn acc bạn , làm cái mới chiến típ đi nha ^^

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

haizzzzz làm mãi vẫn không nhanh lên được :( mà có nhiều NV dịch không sát nghĩa chả hiểu ji` lun .Bro nào có kinh nghiệm cho em xin cái Ym để học hỏi :|

chủ yếu làm các nv clik google ( nhiều tên nv ko có google nhưng làm tương tự , giá tầm 0.45- 0.7 thì chiến ) , có rì ko hiểu buzz nick chủ thớt hoặc pm YM : [email protected] , cái gì mình biết thì mình hướng dẫn ( ko thì đừng trách mình nhé :D )

Bạn ơi bây giờ lập acc mới phải có webmoney id mới, nhưng nó toàn bắt verify = phone, có cái nào ko bắt lấy code từ đt ko nhỉ, lúc trc mình lập = web money mini cũng vẫn cần phone xác nhận@@

Bạn ơi bây giờ lập acc mới phải có webmoney id mới, nhưng nó toàn bắt verify = phone, có cái nào ko bắt lấy code từ đt ko nhỉ, lúc trc mình lập = web money mini cũng vẫn cần phone xác nhận@@

lấy code xác nhận wa đt mới an toàn chứ bạn , lấy số đt người thân nhờ lập giúp ^^

chơi 2 acc trên 1 máy có sao ko anh em, đang rảnh, làm thêm ít để kiếm $ tiêu tết nào, chơi 2 acc trên 1 máy liệu có bị band ko

Mình chơi 2 acc bị ban nè :T_T,
cùng máy ko sao, chỉ tội sáng nay quên chưa đổi IP đã log acc thứ 2 zô :((, ban cả 2 acc mới đau chứ, bh đang dùng acc thứ 3 :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week