Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.

duyhieudn

Junior
Reactions
44
MR
0.000
thế còn cách rút rup về việt nam thì sao bác.e có 30 rup mà ko bik rút về thế nào.kô thấy bác hướng dẫn vụ này vs lại e cũng hơi gà.mong bác hươg dẫn giúp

thế còn cách rút rup về việt nam thì sao bác.e có 30 rup mà ko bik rút về thế nào.kô thấy bác hướng dẫn vụ này vs lại e cũng hơi gà.mong bác hươg dẫn giúp

vào đây để rút

hic... nik của mình bị chặn rùi.... huhu.. đăng nhập nó bảo phạm quy gì đấy.. nản

nản gì chơi 2 TK trên 1 IP chẳng chết ah

Cứ làm NV xong chờ nó duyện là phải rút về wm ngay hehe , mình chới 3 hôm mà mới được có hơn 90 rup :(

làm tẹt đi , ko làm vớ vẫn là đc . Mình thì cứ hết ngày thì rút , lần lượt gần đây hơi chán :( 100 -> 95-> 87 -> 75 , hnay đc có 60 T__T

e chuyển tiền về webmoney rồi.h chuyển vê viêt nam thi sao bác.e nge nói là bán cho bọn exchange fai ko.hay còn cach nào kô bác.

đổi ra wmz rùi gd với exchanger thui , mình có đứa bạn làm ăn uy tín lém , từ hồi còn chơi WOW , tin tưởng thì mình đưa nick cho :binhsua146:

Last edited by a moderator:
nó viết là k pay cho vn mà mình làm nó vẫn pay như thường:X

cưng ơi nó chưa ra tay quyết liệt , Job là của tụi nó Admin web-ip thu phí rồi để cho nó làm cơ mà , chú có thấy nó bàn tán về VN nhưng mà thằng Admin có bao giờ nó nói ko ?

mọi người làm ngon chút đi mới có cháo ăn , ko sau này có món ngon chắc tớ chẳng dám up lên nữa

NjGhtMaRe

Hero
Verified
Reactions
471
MR
0.371
Chat with me via Skype
2 hôm này mình bỏ ko chiến Web-ip để ôn thì, hết tuần sau xong xuôi hết mới chiến lại, mong ae sẽ để dành cháo cho mình. Chứ để nó bb Việt Nam thật thì buồn lắm :(

Thông tin dành cho Việt Nam: Sai lầm của bạn là chính Nhấp chuột vào quảng cáo của Google tại số Một khi. Do đó Google có thể cấm các trang web của chúng tôi. Bạn nên bấm vào chỉ trên một quảng cáo của Google, và chỉ sau đó làm cho quá trình chuyển đổi trên các quảng cáo đã được mở ra.

vửa gặp 1 nv nó nói như thế , nó chưa cấm IP VN như mấy nv khác , hy vọng mọi người đọc kỹ nhiệm vụ trước khi làm :binhsua162:

tuan101085

Senior
Reactions
112
MR
0.030
vì thấy mấy thằng nga kêu việt nam gửi toàn rác nên
mở NOTEPAD ra mà sell các địa chỉ ga đã click

cố gắng sắp xếp theo kí tự A,b c phần trình bày khi gửi nhiệm vụ

e dùng máy ở nhà vào 1 trang GA rùi dùng máy ở quán net vào lại trang GA đó thì vẫn được tính fai kô các bác.2 IP hoan toan khac nhau nhe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week