Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
hình như mạng fpt ko vô được mấy trang của nó nữa

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:03 PM ----------

Hôm nay rất nhiều job đếch load được web , bực mình bọn nhà mạng vãi luôn

Up lên cho anh em này, ai dùng FPT thì dùng cái DNS sau để zô nhé
4.2.2.3
4.2.2.4

Lại chiến tiếp thôi :)
thanks bác nhiều:binhsua161:

tuyến cáp quang biển quốc tế AAG (phân đoạn Hồng Kông – Singapore) bị đứt cáp cách điểm cập bờ Singapore khoảng 911km từ ngày 20/12/2011. Đến tận hôm nay (7/1/2012), đường truyền này mới được nối cáp, dự kiến kênh truyền sẽ được khôi phục vào ngày 12/1.
Bên cạnh đó, “ông trùm” VNPT khẳng định nhà mạng cũng đang trong quá trình bảo trì hệ thống, bởi vậy tốc độ kết nối internet có thể không ổn định.
hèn chi mấy bữa nay bị zậy :((

Hì ngồi đọc bài hướng dẫn cuối cùng làm theo 1 lát sau cũng đã thấy tiền về tk.
Mình thấy khi vào nhiệm vụ, dịch xong, nhấn vào chỗ bắt đầu làm là nó ra trang tìm kiếm, và đã có sẵn link (blog) cần tới ở trên đầu trang rùi mà, vậy thì 1 số bạn thắc mắc tìm nó rồi copy gì nữa nhỉ?

Mình thấy khi vào nhiệm vụ, dịch xong, nhấn vào chỗ bắt đầu làm là nó ra trang tìm kiếm, và đã có sẵn link (blog) cần tới ở trên đầu trang rùi mà, vậy thì 1 số bạn thắc mắc tìm nó rồi copy gì nữa nhỉ?

có cái nó add sẵn có cái phải mò bạn ah

Mất cả chiều ngồi đọc hướng dẫn + lập acc webmoney + làm thử web-ip, ban đầu mới đọc choáng thật vì hơi rắc rối @@
Nhưng sau đấy đã hiểu rồi thì thấy ko khó lắm :p
thx mọi ng hướng dẫn web này. Bh thì đi tìm job @@

Share với bạn nào k vào dc blogspot, đây là kinh nghiệm của mình, tìm down trên google cái Dns jumper, mở ra rồi đổi dns bằng cách chọn 1 trong mấy cái tiêu biểu như google dns, open dns,advance... cho tới khi vào dc là ok.

Last edited by a moderator:
Mất cả chiều ngồi đọc hướng dẫn + lập acc webmoney + làm thử web-ip, ban đầu mới đọc choáng thật vì hơi rắc rối @@
Nhưng sau đấy đã hiểu rồi thì thấy ko khó lắm :p
thx mọi ng hướng dẫn web này. Bh thì đi tìm job @@

ừm cố gắng làm nhé , tiền đấy ? đừng làm cho VN ăn ban là đc

đấy là 1 trong những nhiệm vụ dễ , còn rất nhiều nhiệm vụ phải cop 1 đoạn text để search ra trang nó yêu cầu , để í nhiều nhiệm vụ còn bắt để cái link lúc tìm ra trang web đó , ví dụ : www.google.ru/search8sdkljfldsjpjgpjsdgsdfjg...... , hoặc clik vào trang web thêm các phần như Tak.ru , WMLink , Teaser , SLideShow , ở lại trang web đó trong 1 thời gian là 20s,60s ...
Nói chung là cố gắng đọc kỹ nhiệm vụ , và đọc kỹ phần trả nhiệm vụ
ĐI ngủ , chúc các bạn làm việc vui vẻ :)

Các bạn ơi, hôm sau có phải fake IP rồi mới làm lại jobs ko?
Ip của mình từ hôm qua tới giờ vẫn thế, ko reset được vì modem ở nhà bên :(

Mình làm sao nó ko nhanh đc 30rup/1 giờ mình làm ko kịp ngồi làm cả 2 tiêng mới đc 15rup :(. Ai chỉ mình bí quyết làm nhanh nhanh 1 chút mình tks nhìu :D.

Mới làm chưa quen và phải nghiên cứu nv nên chắc là chậm :p
Mình nghĩ muốn làm nhanh cũng phải làm qua 1 lượt, lần sau gặp lại cứ thế mà lặp lại, với lại tùy thao tác và mẹo của mỗi ng, làm quen sẽ nghĩ ra thui.
Ai trả lời dùm vụ IP đi, có nv ghi là phải đổi IP, có cái ko.

Ai làm site này vào đọc để lưu ý ko bị lỗi nha
http://mmo4me.com/showthread.php?41...-de-nguoi-Nga-xem-thuong-nguoi-Viet-Nam/page2

kiếm phần mềm fake đi bạn , nhớ clear cookie

Mình làm sao nó ko nhanh đc 30rup/1 giờ mình làm ko kịp ngồi làm cả 2 tiêng mới đc 15rup :(. Ai chỉ mình bí quyết làm nhanh nhanh 1 chút mình tks nhìu :D.

làm nhiều rùi quen thui mà , chủ yếu lướt nhanh qua xem nhiệm vụ đòi hỏi rì rùi clik 1 mạch luôn , quen rùi nhìn avatar thằng đưa ra nhiệm vụ cũng ko cần đợi dịch ^^

bạn ko reset đc MODEM thì đừng dại mà làm lại nhiệm vụ làm gì cả phái tiến tiếp thôi , nếu reset đc làm chán NV rồi thì RESET MODEM chiến lại từ đầu là ok

đó là bạn chưa làm quen thôi , làm quen rồi thì nhanh lắm ấy mà , mình cũng là gà mà vì sau làm quen là nhanh

Mới làm chưa quen và phải nghiên cứu nv nên chắc là chậm :p
Mình nghĩ muốn làm nhanh cũng phải làm qua 1 lượt, lần sau gặp lại cứ thế mà lặp lại, với lại tùy thao tác và mẹo của mỗi ng, làm quen sẽ nghĩ ra thui.
Ai trả lời dùm vụ IP đi, có nv ghi là phải đổi IP, có cái ko.

Ai làm site này vào đọc để lưu ý ko bị lỗi nha
http://mmo4me.com/showthread.php?41...-de-nguoi-Nga-xem-thuong-nguoi-Viet-Nam/page2

nó nghi là đổi IP nhưng mà bạn ko cần đổi VD NV bạn làm rồi thì sau khi reset MODEM thì làm lại đc , chứ tuyệt đối ko làm lại NV khi chưa reset MODEM

Hix kiếm dc nv dễ làm dễ ăn cũng ko phải chuyện nhỏ. Và cũng lười đi tìm nv nên chỉ muốn xem qua 1 lần rồi hôm sau làm lại cho nhanh :(
Vấn đề là mình ko reset dc modem
Nếu mình fake IP = phần mềm GhostSurf Platinum thì có ổn ko?
Phần mềm này sẽ giúp bạn fake IP sang Mỹ ngay lập tức, đảm bảo an toàn tuyệt đối theo tiêu chuẩn của Bộ Quốc phòng Mỹ về việc hủy file. Nó được đánh giá là phần mềm fake IP hiệu quả nhất hiện nay vì có thể fake IP toàn máy, rất thích hợp với các Hacker và các Game thủ muốn vượt tường lửa.

Hix kiếm dc nv dễ làm dễ ăn cũng ko phải chuyện nhỏ. Và cũng lười đi tìm nv nên chỉ muốn xem qua 1 lần rồi hôm sau làm lại cho nhanh :(
Vấn đề là mình ko reset dc modem
Nếu mình fake IP = phần mềm GhostSurf Platinum thì có ổn ko?

bạn vào đây www.ip2location.com/ để kiểm tra xem địa chỉ IP đang ở đâu , cứ mỗi lần làm IP thay đổi + clear cookie là OK

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

Dạo này bọn nước ngoài có kêu ca gì về VN nữa ko các bác =.="..Cái này mà nó ban IP thì :((...

tại có nhiều nv cấm IP VN wa' nên mình đang xài fake IP , đang đợi lv cao chút rồi về lại IP VN làm để tăng uy tín cho dân ta :(

Cái vụ đổi IP này mình làm nv xong rùi đợi đủ 24h sau mình cũng xài IP cũ vào làm lại nv đó đc kô nhí??

Cái vụ đổi IP này mình làm nv xong rùi đợi đủ 24h sau mình cũng xài IP cũ vào làm lại nv đó đc kô nhí??

có nhiều nv đòi hỏi thời gian sau hơn 24h mới làm đc , để an toàn thì 2,3 ngày về cũng đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,117
Latest member
Bonbubam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week