Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
vẫn load bt mừ
sẵn cho mình hỏi làm thế nào biết job mình làm nó đã trả, vì hiện tại add 30 job vao favorite và làm hết, nhưng thấy nó trả k đều, nên ko biết job nào trả hay chưa?

hình như là trong thư nó gửi về chỉ yêu cầu mình click vào một quảng cáo Google thui rùi từ Quảng cáo đó click thêm mấy tab nữa ko biết có đúng ko

mọi người dùng s0ft fake ip là đc mừ có quan trọng vây ko?
Một pháp luật, chiến dịch Việt Nam biết làm thế nào để giao tiếp với proxy Một khi đã viết rằng Việt Nam không trả tiền, ngay lập tức bắt đầu xuất hiện ip châu Phi)
Nó thừa biết mình sẽ fake ip rồi bạn ơi. Tụi nó đang bàn cách khác =))

Các bạn nghĩ fake IP là được à ? Fake IP qua mặt được Google mới là lạ . Hãy cố gắng kiếm tiền trước khí toàn bộ đưa VN vào black list . Càng phổ biến thì càng nảy sinh nhiều vấn đề , càng die lẹ . Mà đúng là hôm nay vào web rất là chậm

Last edited by a moderator:
Các bạn nghĩ fake IP là được à ? Fake IP qua mặt được Google mới là lạ . Hãy cố gắng kiếm tiền trước khí toàn bộ đưa VN vào black list . Càng phổ biến thì càng nảy sinh nhiều vấn đề , càng die lẹ . Mà đúng là hôm nay vào web rất là chậm

hãy làm tốt đi bạn ah mình khuyên ko nên chơi bẩn site này đang có độ HOT mà mấy bác nào phá hỏng thì nhịn cả nút

Má, chán với bọn lười, muốn kiếm tiền mà không muốn bỏ sức, làm biếng như heo, chỉ việc click thêm 2,3 cái quảng cáo khác nhau mà làm không nổi thì kiếm chuồng heo vô nằm chung với nó đi. Pro hoanghung đã nói rõ ràng thế kia, người ta biết nhiều mà còn làm cẩn thận. Mấy con sâu làm rầu nồi canh, ra được hình thức kiếm tiền ngon thì bị cái lũ này. Chán.

Má, chán với bọn lười, muốn kiếm tiền mà không muốn bỏ sức, làm biếng như heo, chỉ việc click thêm 2,3 cái quảng cáo khác nhau mà làm không nổi thì kiếm chuồng heo vô nằm chung với nó đi. Pro hoanghung đã nói rõ ràng thế kia, người ta biết nhiều mà còn làm cẩn thận. Mấy con sâu làm rầu nồi canh, ra được hình thức kiếm tiền ngon thì bị cái lũ này. Chán.

bạn đừng nên nói quá như thế bạn ah mình đã mất công hướng dẫn những mem mới hay những bạn trong mmo kiếm tiền từ site này quá dễ rồi mọi người cố gắng làm đừng để nó banner đừng lười nhé

các bạn hiểu là số Job các bạn làm x số Click Google cho nó

nếu Job nhiều mà quảng cáo Google ít thì nó biết ngay là chúng ta ăn dan => google ko trả tiền cho tụi nó => đương nhiên VN húp cháo

bài toán có lời giải <1 job = click thêm quảng cáo google+2ph trên quảng cáo của google như 1 số job yêu cầu>

mẹ, ko biêt thằng này có chơi web ip ko nữa mà bạo mồm thế, mặc dù trc em cũng thuộc lũ lười kia nhưng bây h cũng đã sửa sai (trc kia là do ko biết thôi- phần lớn cũng đều là do ko biết thôi hoặc ko hiểu rõ vấn đề thôi) đâu đơn giản là chỉ click 2 hay 3 cái quảng cáo đâu, còn fai lưu vào text. rồi làm job khác lại vào kiểm tra lại. Mà chính xác là 1 job chỉ click 1 QC thôi, rồi từ đó mở thêm 3 tab nữa chứ ko fai là mở 3 QC 1 job (cái này cũng có nhưng ít). Quan trọng là job khác thì click GAds khác.

mẹ, ko biêt thằng này có chơi web ip ko nữa mà bạo mồm thế, mặc dù trc em cũng thuộc lũ lười kia nhưng bây h cũng đã sửa sai (trc kia là do ko biết thôi- phần lớn cũng đều là do ko biết thôi hoặc ko hiểu rõ vấn đề thôi) đâu đơn giản là chỉ click 2 hay 3 cái quảng cáo đâu, còn fai lưu vào text. rồi làm job khác lại vào kiểm tra lại. Mà chính xác là 1 job chỉ click 1 QC thôi, rồi từ đó mở thêm 3 tab nữa chứ ko fai là mở 3 QC 1 job (cái này cũng có nhưng ít). Quan trọng là job khác thì click GAds khác.

Quan trọng là job khác thì click GAds khác.

ok mai mình đi làm rồi bạn phổ biến cho mấy ông mem mới nhá ko chết đói cả nút

chuẩn MEN .............................................................

hình như là trong thư nó gửi về chỉ yêu cầu mình click vào một quảng cáo Google thui rùi từ Quảng cáo đó click thêm mấy tab nữa ko biết có đúng ko

Thì làm click 1 link google rồi mở nhiều tab mà ?

---------- Post added at 01:16 AM ---------- Previous post was at 01:13 AM ----------

GAds là link google ấy hả ?

Thì làm click 1 link google rồi mở nhiều tab mà ?

---------- Post added at 01:16 AM ---------- Previous post was at 01:13 AM ----------

GAds là link google ấy hả ?

chuẩn ... Google advertises ............................................................................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week