Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
Có kĩ thuật cả đấy chứ ;)
cái của bác hh chỉ newbie mới vào thôi,hjahja

ngon rồi 160 x xấp xỉ 0.40rub/1Job ăn đủ

nó ban IP VN ngồi đấy mà giầu :))
đa số là làm > 0.6 có vài cái 0.5 nhiêu đó cũng đủ 100rup :D
Bữa hổm tự nhiên bị sổ đen mặc dù làm việc ok nó cũng pay tiền . Hỏi sao ban . Nó nói VietNam is black list ... @@
Danh tiếng càng cao thì càng có nhiều nhiệm vụ ngon đấy :D

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

"Nếu" làm xong 1 acc (100wmr) thì reg acc mới + reset modem chiến tiếp hay sao...............:)
được nhưng phải kĩ + cẩn thận có nhiều trường hợp bị ban rồi đó bạn . Làm sao mà web nó ko black list VN lun thì làm :))

Last edited by a moderator:
"Nếu" làm xong 1 acc (100wmr) thì reg acc mới + reset modem chiến tiếp hay sao...............:)

update tiếp cho các bạn , bạn nào chơi đừng bỏ phí Acc nhé , làm danh tiếng càng cao thì tỷ lệ tệch cũng % thấp mình để ý như sau

như mình danh tiếng cũng ok rồi , có cái lợi là ít tệch Job , và tiền nó Check vào tài khoản của mình nhanh hơn là danh tiếng thấp , mà mình thấy là cái sao và danh tiếng trong thằng này cũng có nhiều cái lợi nữa đấy

có lấy lại rup nữa hả bạn, có mấy cái mình bấm " bắt đầu để thực hiện nhiệm vụ này" nhưng ko bit làm nên tắt lun, vậy có bị trừ rup ko bạn?

ak ko mình bảo là thỉnh thoảng của mình đang 90 rub tự nhiên nó thụt xuốn 73 rub hic hic chắc là làm ẩu quá nên thế hoặc là nó biết IP VN nên nó đòi lại $ nhỉ , còn như bạn tắt thỏa mái

Các bạn cho mình hỏi , hiện tại trong mấy công việc yêu thích của mình nó đưa vào danh sách đen như thế này . Xin hỏi nguyên nhân do đâu?
Mặc dù các công việc này , mấy ngày trước mình làm nó vẫn tính tiền. Nhưng đôi lúc nó lại như thế ( rất nhiều cv bị như thế này )
Và 1 điều nữa: khi làm công việc này kích vào QC google là abc.com chẳng hạn thì công việc sau cũng kich QC google có tính k ?
Nếu không thì có cách nào biết đc những QC google nào mình đã Click ( nhiều mà ai mà nhớ đc )

làm cẩn thận danh tiếng cao nó duyệt nhanh ko phải suy nghi :binhsua168:

Các bạn cho mình hỏi , hiện tại trong mấy công việc yêu thích của mình nó đưa vào danh sách đen như thế này . Xin hỏi nguyên nhân do đâu?
Mặc dù các công việc này , mấy ngày trước mình làm nó vẫn tính tiền. Nhưng đôi lúc nó lại như thế ( rất nhiều cv bị như thế này )
Và 1 điều nữa: khi làm công việc này kích vào QC google là abc.com chẳng hạn thì công việc sau cũng kich QC google có tính k ?
Nếu không thì có cách nào biết đc những QC google nào mình đã Click ( nhiều mà ai mà nhớ đc )

View attachment 5978

ai bảo đấy là danh sách đen mà đấy là công việc bạn ko hoàn thành nó hiện ngay trong cái phần " công việc ko hoàn thành của bạn "

làm cẩn thận danh tiếng cao nó duyệt nhanh ko phải suy nghi :binhsua168:

ừm đúng rồi danh tiếng nhanh sướng lắm cố mà cày

WMR-кошелек là phần nào ạ

chú biết dùng Wepmoney chưa vậy ? WMR đó là số ví rub ( rúp ) của nga , đọc lại bài 1

Mr HoangHung cho em hỏi độ uy tín của site là bao nhiu phần trăm thế. để còn tranh thủ rút $ mỗi ngày

cái này còn tùy bạn ah nhưng mềnh thấy là site ngay chưa thấy kêu Scam nhiều mà , Max nó cho rút 1 ngày là 100 WMR = 3$ WMZ nên bạn ko thể tranh thủ đc đâu , mà site này ko cần chét nó :)) vì làm chán NV , reset modem cái IP mới chiến từ đầu tiền vẫn vào túi ùn ùn ( cái này dành cho bạn nào lười rất hợp đấy )

cái này còn tùy bạn ah nhưng mềnh thấy là site ngay chưa thấy kêu Scam nhiều mà , Max nó cho rút 1 ngày là 100 WMR = 3$ WMZ nên bạn ko thể tranh thủ đc đâu , mà site này ko cần chét nó :)) vì làm chán NV , reset modem cái IP mới chiến từ đầu tiền vẫn vào túi ùn ùn ( cái này dành cho bạn nào lười rất hợp đấy )

vẫn chưa rõ cái này lắm , vì mình ngưng làm cái này từ 22h và đến 1h hôm sau thì chiến ok
Nhưng bác bảo làm chán nv rồi rs modem thì cụ thể thời gian sau bao lâu thì lại đc làm lại từ đầu vậy

vẫn chưa rõ cái này lắm , vì mình ngưng làm cái này từ 22h và đến 1h hôm sau thì chiến ok
Nhưng bác bảo làm chán nv rồi rs modem thì cụ thể thời gian sau bao lâu thì lại đc làm lại từ đầu vậy

khổ quá NV của nó lớn hơn 5000 Job ( nhiệm vụ ) bạn có cày đc hết 5000 Job ko đã , GMT của nga nó kém ta mà

bạn qua đây http://wwp.greenwichmeantime.com/time-zone/russia/moscow/time/ GMT của nga đấy

ok hiểu rùi , thanks bác và sorry vì làm bác bực mình T__T

cho mình hỏi thêm : vào Group hơn kém solo ở điểm nào vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,029
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week