Tutorial Hướng dẫn kiếm 0.6-0.9$ ngày với trafficmonsoon

phuoc0191vn

Senior
Reactions
184
MR
0.145
P/s:+ Nếu nhầm bõ mong mod move hộ
+ Cách này 1 tháng trước vẫn pay bình thường còn bây h không biết thế nào ( bỏ cái này rồi vì PP bị limit )
+ Ai biết rồi thì thôi, nếu thấy có ích---->cho em 1 like
+ Đọc hết rồi làm
Chiến:
+B1: Đăng kí nick chính: Trafficmonsoon.com ( copy---paste ) click hết ads và surf 10ads ( để nhận $ từ rè )
+B2: Reset modem ( tắt đi bật lại ) hoặc có thể fake ip---> đăng kí nick mới ( ref cho nick chính ) ---> click ads ( không cần surf ads )
+B3: quay lại bước 2
( hôm sau, mỗi lần đăng nhập 1 nick thì reset modem 1 lần, và nhớ là surf 10 ads nick chính trước nha song mới click ads nick phụ )

Chú ý khi đăng kí ref: dùng gmail không trùng info nha ( có thể mua 10---15 cái mà dùng hặoc tự tạo cũng được, tạo gamil thì không cần fake ip ). Trước ghi bừa gmail cũng được nhưng bây h hình như nó bắt xác nhận

Quan trọng:+Hình như bây h 1 ngày tầm 6-10 ads thì phải---> muốn kiếm bao nhiêu thì tạo nick ref bấy nhiêu
+Tất cả các bước đều chạy trên trình duyệt ẩn danh nha
Ai thấy hay cho xin 1 like nào

Last edited:
+ Cách này 1 tháng trước vẫn pay bình thường còn bây h không biết thế nào ( bỏ cái này rồi vì PP bị limit )
+ Đọc hết rồi làm
Chiến:
+B1: Đăng kí nick chính: Trafficmonsoon.com ( copy---paste ) click hết ads và surf 10ads ( để nhận $ từ rè )
+B2: Reset modem ( tắt đi bật lại ) hoặc có thể fake ip---> đăng kí nick mới ( ref cho nick chính ) ---> click ads ( không cần surf ads )
( hôm sau, mỗi lần đăng nhập 1 nick thì reset modem 1 lần, và nhớ là surf 10 ads nick chính trước nha song mới click ads nick phụ )

Chú ý khi đăng kí ref: dùng gmail không trùng info nha ( có thể mua 10---15 cái mà dùng hặoc tự tạo cũng được, tạo gamil thì không cần fake ip ). Trước ghi bừa gmail cũng được nhưng bây h hình như nó bắt xác nhận

Quan trọng: Hình như bây h 1 ngày tầm 6-10 ads thì phải---> muốn kiếm bao nhiêu thì tạo nick ref bấy nhiêu

Proof ?

bỏ nó lâu rồi, bây h thấy nó ra nhiều ads hơn nên share cho ae chiến thôi ( mình có câu ref gì đâu mà up proof cho mệt, nếu lo thì bạn lập thêm nick phụ nũa mà rêf vào nick đấy, đưng trùng thanh toán với nick chính là được )

cẩn thận . mình không khuyến khích ref của mình làm theo nha :(
Bọn nước ngoài có cách quản lý của nó cậu à .

cẩn thận . mình không khuyến khích ref của mình làm theo nha :(
Bọn nước ngoài có cách quản lý của nó cậu à .
Bạn có ref nên không cần nha, cong những ai không có thì click bao h mới đủ minpay bạn ( lần đầu 2$, +1$ mỗi lần sau lên đến 10$ ) ?
Up cho bạn nào chơi free thôi nha, ai chơi đầu tư thì nên đi ra luôn nha ( ban lại bảo tại mình thì mệt lăm, nhưng mình đã dung cách này và được pay nha )

ref xong ko có ads click thì fai làm thao :(
bác căn giờ nha:
+Đối với thành viên miễn phí : Giá click : từ 0.01$ trở lên(0.01$,0.02$,0.03$,...).
+Mỗi ngày bạn phải click 10 ads trong Start Surfing để nhận được ads $ thu về khoảng trên 0.1$ và nhận được 100% $ click ref của bạn.
+Thời gian ra ads ngẫu nhiên khoảng 3 đợt trong ngày.
- Từ 7h sáng đến 11h: bắt đầu có từ 4 đến 10 ads
- Từ 11h - 20h: ra thêm 2 đến 10 ads
- Từ 20h -7h: ra thêm vài ads nữa
( cái này lấy của bác Nam809 )

+ Đọc hết rồi làm
Chiến:

Quan trọng:+Hình như bây h 1 ngày tầm 6-10 ads thì phải---> muốn kiếm bao nhiêu thì tạo nick ref bấy nhiêu
+Tất cả các bước đều chạy trên trình duyệt ẩn danh nha
nó pay tức thì.mới nhận proof.nhưng cheat thì coi chừng banned nick.không dễ ăn đâu.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back