Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

Update khảo sát KHÔNG mới của đối tác Yoursurveynow (từ Dynata): Nam 23 tuổi Hà Nội hoặc SG, thu nhập trên 15-30 triệu -> Điền như hình! CHÚ Ý LOGIC TRONG ĐÁP ÁN!

HIỆN TẠI KHẢO SÁT NÀY ĐÃ HẾT CHỈ TIÊU CHO NHÓM ĐỐI TƯỢNG TỪ 28 TUỔI TRỞ LÊN RỒI NHÉ!

trước mình dùng đc 2 acc freecash nhưng nó mới quét lại ban mất 1 acc rồi
Uh cũng giống em bác ạ, acc thứ 2 mới lập ở máy ảo kiếm 18 usd rồi chưa rút mà bị ban

mem mới k đủ mr để unlock thì làm cách nào vậy bác?
Thì comment vào topic này và mấy topic mục hỏi đáp: comment đủ 20 chữ và chất lượng là được nha.

Tôi là bạn ông mà ông còn bắt mở khóa khảo sát dùm ông :popo_hell_boy:
:v trên đời có cái gì free đâu ông ơi :v , tôi support ông free là được rồi còn gì. Chỉ tại ông hơi gà nên túc tắc thôi.

Merited by @animax1991: 1 MR

View attachment 200177
View attachment 200166
Khuyến cáo các bạn nên đọc thật kỹ Topic trước đó của mình: Nguyên tắc/kinh nghiệm/thủ thuật khảo sát - mình chia sẻ toàn bộ kinh nghiệm, chẳng giữ làm của riêng cái gì. Đừng đọc lướt rồi hỏi mình những câu ngớ ngẩn như "1+1=mấy". Câu hỏi của người đã đọc kỹ và người đọc qua loa khác nhau nhiều lắm. Topic này đi sâu vào việc thao tác khai thác các trang cụ thể gồm: Lootup, Surveytime, Freecash và Superpay.

PHẦN 1. ÁP DỤNG CHUNG
- Nên f5 (refresh) các trang khảo sát vào các khung giờ sau (giờ VN): 2h, 6h, 10h30, 15h, 17h30, 20h30, 23h30. Đó là những khung giờ khảo sát mới thường xuất hiện.
- Thứ tự ưu tiên: nếu có 2 khảo sát xuất hiện đồng thời, thì nên làm từ cái giá trị cao trở xuống. Làm hết Lootup trước, sau đó nhảy sang Surveytime rồi đến Superpay và Freecash.
- ĐÁP ÁN ĐỂ QUA VÒNG GỬI XE MỘT SỐ KHẢO SÁT HIỆN ĐANG HOẠT ĐỘNG:
(SHORTCUT TỪ PHẦN 6, update khoảng 10 ngày/lần - free nội dung cũ sau 15 ngày)

->Part 1 (đáp án 70 khảo sát trước 10/7/2022) : Link Google Drive file text
->>>Part 2 (đáp án 25+ khảo sát MỚI): -=Stripped Content=-

------->>>>>Ai có nhu cầu mở box mà chưa đủ MR thì có thể liên lệ mod @animax1991 qua https://www.facebook.com/animax1991com hoặc Tele @animax1991 để mua 1 MR mở khóa.
Up

Cái khảo sát dành cho người Việt tuổi từ 30-34 với khảo sát kỹ thuật số có câu hỏi về thú nuôi chọn đúng tuổi mà vẫn xịt, bác @shadowdemon2 gợi ý đáp án vòng gửi xe hai khảo sát này được ko ?

Cái khảo sát dành cho người Việt tuổi từ 30-34 với khảo sát kỹ thuật số có câu hỏi về thú nuôi chọn đúng tuổi mà vẫn xịt, bác @shadowdemon2 gợi ý đáp án vòng gửi xe hai khảo sát này được ko ?
Mở khóa đáp án để được biết thêm chi tiết nha bác, nếu còn thắc mắc thì pm riêng em

Khảo sát về chi tiêu tín dụng bây giờ chỉ còn đối tượng là "Người bắt đầu tham gia thị trường lao động" thôi nhé (30-34 tuổi, Hà Nội, làm bán thời gian hoặc tự kinh doanh, thu nhập gia đình 5-15 triệu)

OK khi nào mình lại quay trúng 1 trong các khảo sát trên mình sẽ đăng kí mua đáp án của bác
Câu trả lời của bác rất hay: bác nói rằng khi nào bác mất bò xong rồi sẽ làm chuồng :v
Khảo sát đã click là nó ghi nhận "đã tham gia" trừ khi thiết bị khác VÀ mạng khác mới làm lại được :v

Update khảo sát mới của web2.appinio: bạn ở thành phố lớn, dùng các mạng xã hội phổ biến hàng ngày và hiểu biết kha khá về một số doanh nghiệp nổi tiếng. KHÔNG CÓ NGƯỜI QUEN LÀM CHO DOANH NGHIỆP ĐƯỢC HỎI!

Update khảo sát của đối tác Confirmit: 40 tuổi - đã kết hôn - ở thành thị - có con 16-18 tuổi - ĐỒNG Ý CHO CON THAM GIA KHẢO SÁT - thu nhập gia đình 30-40tr/tháng

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,636
171,671
Latest member
sonpham36115

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom