• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

Cho mình hỏi chỗ này mình để vậy đã ổn chưa? Có cần tháo cái Google sẻrvice ra ko ?

mấy con off trình duyệt mình củng bó tay :( củng chưa từng làm nên chưa cố gắng tìm cách pass...
Làm sao để hiện gaid trên droid4x nhỉ , mới thử dùng droid thay mà ko ko biết sao cho nó hiện , theo mình quan sat là nó vẫn có chẳng qua mấy app ko check đc , ko biết đúng ko nhỉ

Cho em hỏi Tải + cài đặt sẵn các con off cần lead rồi backup lại
Fake Ip rồi mở off đó ra --> Wipe cho sạch rest Bs liệu có Lead ko nhỉ?
Hay phai làm đúng trình tự dow rồi open. Em thấy tốn cồn sức quá? :(

Các bác cho e hỏi, cùng 1 con app xuất hiện ở 2 network trong cùng 1 app kiếm tiền thì làm thế nào để ăn lặp đc con app đó ah?

Cho em hỏi Tải + cài đặt sẵn các con off cần lead rồi backup lại
Fake Ip rồi mở off đó ra --> Wipe cho sạch rest Bs liệu có Lead ko nhỉ?
Hay phai làm đúng trình tự dow rồi open. Em thấy tốn cồn sức quá? :(
Các bác cho e hỏi, cùng 1 con app xuất hiện ở 2 network trong cùng 1 app kiếm tiền thì làm thế nào để ăn lặp đc con app đó ah?

mình ko hướng dẫn cheat hay các thứ vượt quá mức bình thường :D

mình ko hướng dẫn cheat hay các thứ vượt quá mức bình thường :D
Bạn inbox chỉ mình cách chiến bình thường được không? Làm mãi mà chẳng đủ min pay

update Google Play Services : 8.4.89

Update thêm một số lỗi cơ bản nữa.. Dành cho newbie (như mình) chơi APP, bác nào chưa biết thì đọc, đừng ném đá em nhé

1. Lỗi ko nhận bàn phím:
- Lý do: ko biết
- Giải quyết: Dùng BSTweaker chọn Full Stop khởi động lại là được

2. Lỗi không xoá hay thay được gmail trong Setting
- Giải quyết: Full stop, giải nén lại thư mục andoird, bật Bluestalk, ko chang guid imein, vào remove gmail ( đừng ấn nhầm syn gmail nhé), rồi add gmail khác.

3. Lỗi đang Download 1 app nửa chừng không cho download nữa, chày cối vẫn bị, reset vẫn bị cứ báo ẻroi liên tục
- Giải quyết:
---- Tải file apk phần mềm đó về, mới nhất (https://apkpure.com/ get apk mới ở đây)
---- Click download app, thấy mũi tên download ở góc trái màn hình, stop và cài đặt file APK kia ở ngoài, đợi lúc nó cài xong là Open

4. Chơi DU hay site nào mà hiện permission denied là acc đó đã bị khoá (làm acc khác)

Update tiếp nếu có lỗi

Lỗi này là sao các bác, đã làm theo HD của sino mà vẫn vậy :(

mình change android id mà cứ báo
su: exec failed for sqlite3 /data/data/com.android.providers.settings/databases/
là sao vậy các bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom