Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

wipe google play services
Tiện bạn đây, cho mình hỏi chút. Vì hôm trc pm yahoo nhưng bạn ko rep. Cái cơ chế của xchanger có phải nó sẽ lưu thông tin của device trên server. Sau khi auto change nó sẽ scan 1 lượt để change sao cho ko trùng với các device đã có phải ko bạn?

bác nào có app nào mới cho e theo với

Tiện bạn đây, cho mình hỏi chút. Vì hôm trc pm yahoo nhưng bạn ko rep. Cái cơ chế của xchanger có phải nó sẽ lưu thông tin của device trên server. Sau khi auto change nó sẽ scan 1 lượt để change sao cho ko trùng với các device đã có phải ko bạn?
ko cậu hiểu sai ý mình r :D để viết topic giải thích sau :D

Bác cho em hỏi. Lỗi tải app xong bấm vào mở app thì mở ra cái bị tắt app ngay là lỗi gì vậy. Mặc dù đã full backup lại mà vẫn bị. Đặc biệt là app chrome và firefox

Bác cho em hỏi. Lỗi tải app xong bấm vào mở app thì mở ra cái bị tắt app ngay là lỗi gì vậy. Mặc dù đã full backup lại mà vẫn bị. Đặc biệt là app chrome và firefox

mấy con off trình duyệt mình củng bó tay :( củng chưa từng làm nên chưa cố gắng tìm cách pass...

Đang hơi camerun nên hỏi cho yên tâm chiến tiếp :)) tối lên hn, sẽ pm hỏi thêm :D

Blue bật mãi, load mãi k lên là bị gì vậy mấy bác

Em bị lỗi này là sao mấy bác, cứ tối tối là bị, ban ngày làm bình thường ah

Cho hỏi chút ko liên quan, có ai vào được supersonic lúc này ko, mình vào cả android vs ios đều ko đc, load hoài hoài!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 9h30 tới giờ!

LỖI COUNTRY: Mình còn một cách khác để khắc phục là sử dụng XChanger hoặc Titanium Backup để wipe Data Google play, Google Play Service, Broser

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,517
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom