Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

xin hỏi cậu là bsbackup 2.6 voi bs super changer down ở đâu thế có cho minh xin vớ:D
thanks

xin hỏi cậu là bsbackup 2.6 voi bs super changer down ở đâu thế có cho minh xin vớ:D
thanks
mua tool đi rồi người ta đưa link down

Chào cậu. Cho mình hỏi với. khi mình bật ssh changer rồi click change thì lúc đó con proxyfier bị diss. Còn mình dùng tay nhập ssh thì login bình thường. Nhờ cậu chỉ cách khắc phục với.
Một máy mình cài thì chạy bthuong
Còn 2 máy khác thì đều bị diss proxyfier khi chạy ssh changer
Mình đã thử gỡ bivi ssh và profixier để down bản khác về cài nhưng vẫn ko đc
Cảm ơn cậu.

Last edited:
Chào cậu. Cho mình hỏi với. khi mình bật ssh changer rồi click change thì lúc đó con proxyfier bị diss. Còn mình dùng tay nhập ssh thì login bình thường. Nhờ cậu chỉ cách khắc phục với.
Một máy mình cài thì chạy bthuong
Còn 2 máy khác thì đều bị diss proxyfier khi chạy ssh changer
Mình đã thử gỡ bivi ssh và profixier để down bản khác về cài nhưng vẫn ko đc
Cảm ơn cậu.
tải bộ cài ssh mình đăng ở cuối bài đó cậu , có đủ bitvise + proxifier + cấu hình sẵn , nếu dùng ssh changer thì để ý port , mình mặc định port trong cấu hình là 1080 , nếu dùng 9951 thì chỉnh lại nha

tải bộ cài ssh mình đăng ở cuối bài đó cậu , có đủ bitvise + proxifier + cấu hình sẵn , nếu dùng ssh changer thì để ý port , mình mặc định port trong cấu hình là 1080 , nếu dùng 9951 thì chỉnh lại nha
Cảm ơn bạn nhiều nha. Mai mình sẽ thử!

google sevrice đã có phiên bản mới, update cho ae đi cậu, lỗi đã xuất hiện trở lại
mình đang ngồi tìm nguyên đêm đây , trên mạng chưa có version 070 để tương thích vs blue

mình đang ngồi tìm nguyên đêm đây , trên mạng chưa có version 070 để tương thích vs blue
minh chính thức thua nó rồi bạn ơi, cả đem tải mấy chục bảng mà ko fix đc cái lôi chết tiệc này, chính thức hóng bạn

Data BlueStacks 0.9.27 cài sẵn XChanger :
https://drive.google.com/open?id=0B77C9yPTrZohZkJRMVhJbTk5ejg

tạm thời chặn update cái google play services , ai thích dùng data này thì dùng , nhưng mình cài mấy cái linh tinh + XChanger , ai ko thích dùng thì thôi chứ mình ko hướng dẫn hay bàn luận gì về cái data này đâu nha :p

Nhân tiện data này open con UC Browser xả láng nha :p

lạy chúa , kím trên apk mirror với google cả đêm qua ko có , thím nào share bản này thế :( cám ơn nhìuuuuu
Cái data của bạn, ví dụ mình cài lại xchanger thì con UC có mở được ko cậu, hóng dép

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom