Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

image.php

cho em xin cái bộ này với, link trong bài nó báo có virus k cho down :oops:
http://upfile.vn/7rXt_kBtIwIQ/ssh-setup-rar.html

Thớt ơi khi mình cài đặt off load lên blustack nó cứ xoay ngang , có cách nào chỉnh cho nó đứng bình thường không ạ , Thanks !
mình dùng điện thoại chơi game , có game nó cố định là màn hình đứng , có game vừa vào là nó quay ngang , mình phải xoay điện thoại lại để chơi mà, hồi đầu tui củng ghét cái đó thiệt , riết giờ quen thấy b.thg :D

hiện giờ bản BS nào chuẩn nhất để chạy tool Xchange vậy c?

Bác ơi ! Cho em hỏi chút ! Em làm off android. Em hay click off xong tắt proxi đi để dow ! Mấybữa trước thì làm bình thường mà nay lúc tắt proxi đi dow nó có 32kb~64kb ah ! chậm bất thường luôn, để nguyên proxi dow bằng ip fake còn nhanh hơn ip việt @@ ! Bác đã bị lỗi này bao jo chưa?

Bác ơi ! Cho em hỏi chút ! Em làm off android. Em hay click off xong tắt proxi đi để dow ! Mấybữa trước thì làm bình thường mà nay lúc tắt proxi đi dow nó có 32kb~64kb ah ! chậm bất thường luôn, để nguyên proxi dow bằng ip fake còn nhanh hơn ip việt @@ ! Bác đã bị lỗi này bao jo chưa?
ừ đợt trước có lần làm con twitter cũng bị , chả hiểu nguyên nhân là vì sao , fake ip download còn nhanh hơn , cái này có thể là do bên app nó làm gì thôi , mình ko can thiệp đc :D

Lám sao cài được BS trên máy ảo Vmware win 7 nhỉ mấy bác? mình cài toàn bị lỗi " error 25000 bluestacks currently doesn't recognize your graphics card".

Lám sao cài được BS trên máy ảo Vmware win 7 nhỉ mấy bác? mình cài toàn bị lỗi " error 25000 bluestacks currently doesn't recognize your graphics card".
nan giải đó :D mình củng vọc cái đó mấy ngày chưa ra , nói chung cần 1 máy mạnh , có card màn hình rời

cảm ơn chủ thớt, thớt rất nhiệt tình :cool:!:):D

bác thớt cho em hỏi hom nay BS của em nó tự động update Google Play Services 8.7.02 giờ em phải làm sao để xuống 8.4.89 ? Thanks thớt

bác thớt cho em hỏi hom nay BS của em nó tự động update Google Play Services 8.7.02 giờ em phải làm sao để xuống 8.4.89 ? Thanks thớt
nó lại update rồi àh :-s chờ ít hôm trên mạng share bản 8.7.02 tương thích với blue thì mình update bài viết

cứ lêm max cho nó dễ lead chứ dùng bản thấp làm gì bạn. muốn nó k update cũng đc thôi nhưng fai có tut :p

Xin pro hướng dẫn fix lỗi này với ạ ,Full stop rồi Start vẫn không được.
đọc kỹ lại topic cái coi =.=

@Sino Cho mình hỏi Mình bị lỗi THIS OFFER IS NOT AVAILABLE IN YOUR COUNTRY
Mình đã bỏ Mục Store ở proxifer. Fake IP vào Off và nhấn accept . rồi mình tick lại Store và dowload OK. Nhưng có vấn đề từ lần làm sau click vào off nó load cái nó vào luôn GGplay chỗ chữ install chứ ko hiện accept như bt nữa Như vậy fix làm sao vậy

@Sino Cho mình hỏi Mình bị lỗi THIS OFFER IS NOT AVAILABLE IN YOUR COUNTRY
Mình đã bỏ Mục Store ở proxifer. Fake IP vào Off và nhấn accept . rồi mình tick lại Store và dowload OK. Nhưng có vấn đề từ lần làm sau click vào off nó load cái nó vào luôn GGplay chỗ chữ install chứ ko hiện accept như bt nữa Như vậy fix làm sao vậy
nó chỉ hiện appcept sau khi cậu Wipe Google Play Store thôi , nếu ko wipe thì khi vào Google play store nó ko hiện

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom