Hướng dẫn EXchange Payza sang LR nhanh và được giá tới 18

Status
Not open for further replies.
Vào MMG mà xem. Không phải lúc nào cũng thuận buồm xuôn gió đâu nhé. Có ngườ exchange xong bị holding tài khoản đến gần tháng đấy :)). Và nữa là acc phải verified nhé. Ko cũng toi. Tớ đã support thằng này cách đây nhiều tháng rồi. Nếu Payza nguồn sạch mà muốn exchange site này nói chung là được :).
Min là 30$

Chào bạn, Topic này vi phạm nội quy của box payment method: Không post link bất cứ website nào ngoài cổng thanh toán được công nhận. Xin nhắc lại rằng nội quy box payment method không phải đơn giản , rất nghiêm khắc.
Vì sao : Vì đây là túi tiền

Mình nói điều này có thể hơi mất lòng nhiều người :Các mod nên xem sét nội quy từng box, không riêng gì box payment method để move qua, vì nếu mình closed,del, sử lý vi phạm nhưng ko biết mod move qua hay là thành viên vi phạm. Điều đó dẫn tới hiểu lầm. Mong các bạn chú ý và thông cảm cho mình.

Kết luận:

Topic này closed và bỏ sticky . Vì vi phạm nội quy. Những kiến thức thuộc về bộ xử lý thanh toán sẽ được sticky.Còn lại các topic giới thiệu 1 site exchange, trung gian, điều đó không bao giờ có ai khẳng định rằng 100% website đó an toàn, uy tín, và hơn nữa, nếu sticky topic này, tại sao các website như xchange.org ... đều được sticky lên để 1 ngày lại remove vì lý do không an toàn cho sử dụng.

Mong các bạn thông cảm .

Mình mới đọc lại topic này:

http://mmo4me.com/showthread.php?97...ECOM-hay-cua-thanh-vien&p=2088945#post2088945

Nếu bạn muốn post lại nội dung hướng dẫn, bạn vui lòng đọc kỹ nội quy box payment method.Sau đó bạn có thể post bài vào box alertpay(payza). Đúng chuẩn.

Tuy nhiên, vi phạm trong box này không phải lỗi ở bạn, bạn không hề vi phạm gì cả. Good job. nhưng trước đó bạn Chỉ sai khi post vào small trade thay vì box chat hoặc payment method

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week