Referrer Hướng dẫn điền ma trận JSS toàn tập

Hôm nay mình nhận đc thông báo có 1 người đc chuyển vào ma trận JSS của mình mà mình có upgrade hay gì đâu nhỉ Ô_Ô

có thể do restart;),do res nên không cần up vẫn nhận được ma trận

---------- Post added at 08:11 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

cho mình hỏi là 1 nửa JSS Tripler hết hạn chuyển vào ma trận của mình, 1 nửa của người khác, vậy người khác ở đây là upline hay là 1 người bất kì

1 người bất kỳ:)
Giả sử có người A mua placement vào ngày 1/1,đến 10/1 bạn có 4 position hết hạn,thì có thể 4 po này sẽ chuyển vào ma trận của người A nếu như bác có 4 po hết hạn trước đó đã chuyển vào ma trận của bác

Nghe nói đầu tư AP rút LR ah? cũng ham nhưng không chơi nên nhìn vô là :sick !!!!!!không biết gì hết :binhsua10:

cũng hay đang cố gắng nghiên cứu thằng này :)

cho em hỏi cái là :
theo em , em hiểu nôn na nghĩa là : mình chơi cái này : VD mình đầu từ vào đó 500 $ thì sau 75 ngày mình thu lại trong TK Lr or Ap tổng là 750 $ ah

Nghe nói đầu tư AP rút LR ah? cũng ham nhưng không chơi nên nhìn vô là :sick !!!!!!không biết gì hết :binhsua10:
Nếu bác muốn bỏ vô AP rút ra LR thì bác cần phải lưu ý mấy điểm sau để tránh những trường hợp bị pending hay bị admin soi, đó là . tài khoản Ap phải là Pro, verified rồi thì càng tốt, tên tài khoản AP,LR và email phải trùng với tên,email đã đăng ký tài khoản. sau khi fund AP vào bác phải mua hết không được để lại, phải fund một ít LR (5 hay 10 LR,sau đó phải mua hết số LR này) vào để admin comfirm tài khoản LR. không thay đổi tên,email tài khoản hay payment account. Làm được những lưu ý trên ,bác có thể thoải mái fund AP rút LR vô tư ,chút kinh nghiệm nhỏ chia sẻ :)

Nếu bác muốn bỏ vô AP rút ra LR thì bác cần phải lưu ý mấy điểm sau để tránh những trường hợp bị pending hay bị admin soi, đó là . tài khoản Ap phải là Pro, verified rồi thì càng tốt, tên tài khoản AP,LR và email phải trùng với tên,email đã đăng ký tài khoản. sau khi fund AP vào bác phải mua hết không được để lại, phải fund một ít LR (5 hay 10 LR,sau đó phải mua hết số LR này) vào để admin comfirm tài khoản LR. không thay đổi tên,email tài khoản hay payment account. Làm được những lưu ý trên ,bác có thể thoải mái fund AP rút LR vô tư ,chút kinh nghiệm nhỏ chia sẻ :)

Tui chơi cũng được 1 thời gian mà chẳng cần những gì bạn nói =)), chỉ cần AP sạch, add 1 LR nếu muốn rút bằng LR.......xong, chẳng cần phải lằng nhằng mail miết như bạn =))

Tui chơi cũng được 1 thời gian mà chẳng cần những gì bạn nói =)), chỉ cần AP sạch, add 1 LR nếu muốn rút bằng LR.......xong, chẳng cần phải lằng nhằng mail miết như bạn =))
hehe thế thì bác cứ chuẩn bị nhá,em bị pending 1 lần 520$ hơn 2 tuần,1 lần 160$ 11 ngày mới rút được kinh nghiệm đó đấy,nói thế bác đủ hiểu,giờ thì an tâm rồi,đúng 14 tiếng sau khi rút là tiền về tk hehe :)

hehe thế thì bác cứ chuẩn bị nhá,em bị pending 1 lần 520$ hơn 2 tuần,1 lần 160$ 11 ngày mới rút được kinh nghiệm đó đấy,nói thế bác đủ hiểu,giờ thì an tâm rồi,đúng 14 tiếng sau khi rút là tiền về tk hehe :)

An tâm gì, tui rút 1 lần rồi, chả vấn đề gì cả =)). Chơi ko đẹp với nó thì nó pending thôi, chơi bình thường nó chả làm khó :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,593
Latest member
ab77onl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom