Referrer Hướng dẫn điền ma trận JSS toàn tập

Thanks vì cái sự nhiệt tình của bác thớt. :D Chưa có $ để chiến. :D Đang chiến free. Hehe.

:binhsua15:Mình thuộc dạng "ngu lâu, dốt bền, khó đào tạo" nên đọc chả hiểu gì hết.:binhsua15:

up
ai có vốn cũng đáng đầu tư lắm, chắc bạn đầu tư cũng trên 1000$ hả

Last edited by a moderator:
Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit.
ơ thế này hả :m190: ............

Dạo này hay thấy cái tiêu đề " Title ko đúng pm mod để edit" nhỉ ? :D Mà còn sai chính tả nữa mới hài :))

vote ban chủ thớt đếm xem có mấy cái topic "Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit" spam kinh

vote ban chủ thớt đếm xem có mấy cái topic "Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit" spam kinh
bạn đang nói j vầy. cái chữ "Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit" này là do MOD viết ra không phải chủ topic đâu bạn :m021:

Cậu này vui tính vãi =))

Ơ cái ma trận ai cũng chơi được hay là phải có ref mới xài được :(

ko cần ref vẫn điền thoải mái,đọc bài hướng dẫn bạn sẽ hiểu,ref trong ma trận thì phải mua,đấy chính là placement đó

Chỉ thỉnh thoảng hỏi một câu giản đơn vậy thôi, cho hiểu rõ nguồn gốc nguyên căn vấn đề mà :p Thanks bác :D

Chỉ thỉnh thoảng hỏi một câu giản đơn vậy thôi, cho hiểu rõ nguồn gốc nguyên căn vấn đề mà :p Thanks bác :D

khi nào hiểu rõ về JSS và JSS Tripler bác sẽ thấy 2 cái này liên quan chặt chẽ đến nhau
Mục tiêu dài hạn là ma trận,càng nhiều ma trận càng tốt
Mục tiêu ngắn hạn là tập trung JSS Tripler,đầu tư ngay sau khi JSS Tripler restart diễn ra,tái đầu tư trong khoảng 2-3 tháng đầu (tùy điều kiện kinh tế),về sau rút hết và chờ đến đợt res kế tiếp,res xong lại lặp lại chu trình vừa r

Bro cho mình hỏi tí, upgrade tài khoản thì mất 15$/3 tháng, vậy để điền được ma trận thì phải up trước khi mua pos hay sao? Hay là đến ngày thứ 76 mình mua cũng không sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom