minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
có bác nào biết setup acc ggcl như thế nào để ko bị sus k hoặc là chạy đc tầm 3 ngày cũng đc =))

Mua thì lỗ chết bác. Giờ ggcl chỉ live có 2 tiếng thôi. Phải bem nhiệt tình thì mới có tiền đc
2 tiếng chạy full acc đc bn $ bác

Cần BOT reg AWS, hàng full 20 + 14 zone, có điều e nó ra full khoảng 5-10 phút thì về Zero. nhanh tay lẹ chân làm được hơn chục e 64 40 36 32. tỉ lệ xuất hiện full khoảng 2/10 acc reg bằng VCC, live đảm bảo hơn 2 ngày. ae có nhã hứng inbox nhé...
Cậu này pro nhỉ :D Total mined lên nhanh quá :D

Có mấy lệnh này thôi. Ai tay nhanh có khi chỉ 20s

sudo apt-get update

sudo apt-get install git make automake gcc screen libcurl4-openssl-dev

git clone https://github.com/lucasjones/cpuminer-multi

cd cpuminer-multi

./autogen.sh

CFLAGS="-march=native" ./configure --disable-aes-ni

make

screen

./minerd -a cryptonight -o stratum+tcp://bcn.pool.minergate.com:45550 -u [email protected] -p x
dòng cuối là địa chỉ email miner gate à cậu? pass có cần điền ko

Cái lệnh đó so với lệnh này thì sao ta:

sudo apt-get update && wget https://minergate.com/download/deb-cli -O minergate-cli.deb && sudo dpkg -i minergate-cli.deb
minergate-cli -user [email protected] -xmr 63
Lệnh này sử dụng soft của MinerGate, gọi là Console Miner, cái này install nhanh gọn, nhưng mỗi khi gặp vấn đề connect pool, thì nó sẽ delay tầm 5 lần, nếu không được nó ngưng đào luôn, nên sử dụng Wolf để đào, lại có thể tối ưu năng suất thêm 30% + tập sử dụng để có thể dùng cho các pool khác :D

Lệnh này sử dụng soft của MinerGate, gọi là Console Miner, cái này install nhanh gọn, nhưng mỗi khi gặp vấn đề connect pool, thì nó sẽ delay tầm 5 lần, nếu không được nó ngưng đào luôn, nên sử dụng Wolf để đào, lại có thể tối ưu năng suất thêm 30% + tập sử dụng để có thể dùng cho các pool khác :D

Cậu cho mình hỏi thêm chút cái đoạn lệnh phía trên còn thiếu ở câu cuối phải ko? Mình thử rồi mà ko có đc:

./minerd -a cryptonight -o stratum+tcp://bcn.pool.minergate.com:45550 -u [email protected] -p xxx

Cậu cho mình hỏi thêm chút cái đoạn lệnh phía trên còn thiếu ở câu cuối phải ko? Mình thử rồi mà ko có đc:

./minerd -a cryptonight -o stratum+tcp://bcn.pool.minergate.com:45550 -u [email protected] -p xxx
Xem lại đã cài đặt đầy đủ chưa, nếu ko rành cứ chạy soft của Minergate đưa ra, nhỏ gọn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom