Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

Hashes mined: 605533651
Last balance update: 0.1028 hours ago for coinimp-xmr
Banano per Mhash: 80 for coinimp-xmr
Confirmed balance: 7891.53040000 BAN only two payouts in 24h are allowed

:popo_oh: moiii bữa giờ 10-11k gio72 có gần 8k---- tui no ann8 giian nữa rùi hay là chạy bi5 stop mà ko biết

:popo_cry:BAN đã rớt giá, đào lại giảm:popo_hell_boy::popo_beat_brick:mà ko đào bít xài vps vào việc gi2 đây:popo_beated:

Hashes mined: 605533651
Last balance update: 0.1028 hours ago for coinimp-xmr
Banano per Mhash: 80 for coinimp-xmr
Confirmed balance: 7891.53040000 BAN only two payouts in 24h are allowed

:popo_oh: moiii bữa giờ 10-11k gio72 có gần 8k---- tui no ann8 giian nữa rùi hay là chạy bi5 stop mà ko biết

:popo_cry:BAN đã rớt giá, đào lại giảm:popo_hell_boy::popo_beat_brick:mà ko đào bít xài vps vào việc gi2 đây:popo_beated:

có khi bị stop đấy bác :popo_choler: chịu khó coi lại list vps thấy cái nào bị thì start lại, hôm qa e cũng tụt nhiều qas nên check lại dàn vps thấy bị stop hơn nữa, có cái vừa start lại thì vài phút sau lại bị stop tiếp :popo_burn_joss_stick:

có khi bị stop đấy bác :popo_choler: chịu khó coi lại list vps thấy cái nào bị thì start lại, hôm qa e cũng tụt nhiều qas nên check lại dàn vps thấy bị stop hơn nữa, có cái vừa start lại thì vài phút sau lại bị stop tiếp :popo_burn_joss_stick:
:popo_amazed: đang check nè,,, stop 1 đống:popo_ah: bực bbộii

Tình hình e đào site mới powerplant.banano.cc
37H/s thì ngày được 240-250BAN có ít quá ko nhỉ?
:(môi4 vps thì thong6 số khác nhau,, đào khác nnhau,, bác cứ xách vps đó test thử siite cũ và mới thì ra thoi, còn admiin ăn ccặn thi2 thua vì hiện tại chi3 có nố là đđào ngoon nhất thôi

AWS Full 20 đào ổn ko ae nhỉ. AE nào biết setup nhanh không?

:(môi4 vps thì thong6 số khác nhau,, đào khác nnhau,, bác cứ xách vps đó test thử siite cũ và mới thì ra thoi, còn admiin ăn ccặn thi2 thua vì hiện tại chi3 có nố là đđào ngoon nhất thôi
Bác thử đào webchain chưa ? :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom