Other Hướng Dẫn Đăng Ký SolidTrustPay, NHANH NHANH Nhận Khuyến Mãi BONUS 1$ Trong Tháng 10!

Status
Not open for further replies.
Bạn nào không nhận được thì tạo ticket support đi. Lúc đầu tui cũng không có BN sau khi tạo ticket nó đã support 1$ rồi đó
bác hướng dẫn luôn đi ....
gà tiếng anh

Vào mục contact us roài làm gì tiếp theo nhể...! Lần trước mình có sent nhầm 11$ vào tk vô chủ...về sau cũng gửi ticket và lấy lại đc ngay...mất có 2 tiếng thôi à...
STP có thể đầu tư vào HYIP và Zeekrewards để kiếm lời sau đó xchanger qua LR (phí 8%)

Mình cũng gà tiếng anh lắm. Hôm qua mình tạo ticket đơn giản thui.
1. Nhấn vào button LIVE HELP OFFLINE phía trên bên phải màn hình
2. Điền đầy đủ thông tin vào phần Your Name, Your Email, STP UserName
3. Nội dung ticket điền vào phần Problem.

Ticket ID
137581 (10/24/2011)
Status
Closed
Your Name
Tue Nguyen
Your Email
[email protected]
Category
General
Priority
Medium
STP User Name
godfathervn
Problem
I'm register at Octorber but now i can not received bonus 1$?
Solution
[25 Oct 2011 13:00:34]
Thank you for contacting SolidTrust Pay.

The $1.00 Bonus Buck offer has been abused by a number of members. As a result, the automatic addition of the Bonus Buck has been removed and the offer will be added to user accounts at their request.

The $1 has been added to your account now.

Thank you!

hinh 4.jpg

đây này anh em xem với

Nếu là lần thứ 2 Dk thì khó có BN dược, còn lần dầu thì suppport nó, 2 bạn support và nhận BN rùi, bạn yên tấm

Chắc đây là cái các bạn đang thắc mắc [Oct 26 2011 5:36AM] : Thank you for contacting SolidTrust Pay Support.
I am happy to assist you:
You did not provide fullly verifiable information when you opened your account.
The bonus is only payable to those who open a fully verifable account

Phiên dịch luôn chỉ hy vọng nhận được 1 cái thanks
Tôi vui mừng vì sự tham gia của bạn:
Bạn không cung cấp đầy đủ thông tin để kiểm tra khi bạn mở tài khoản. Phần thưởng chỉ trả đến những tài khoản nào đã kiểm tra đầy đủ thông tin ---> có nghĩa là nếu bạn muốn nhận được nó 1$ thì phải verify chứ không như chủ thớt nói chỉ đăng ký là được 1$ mà không cần verify. Hài thiệt :binhsua46:

Last edited by a moderator:

Chắc đây là cái các bạn đang thắc mắc [Oct 26 2011 5:36AM] : Thank you for contacting SolidTrust Pay Support.
I am happy to assist you:
You did not provide fullly verifiable information when you opened your account.
The bonus is only payable to those who open a fully verifable account

Phiên dịch luôn chỉ hy vọng nhận được 1 cái thanks
Tôi vui mừng vì sự tham gia của bạn:
Bạn không cung cấp đầy đủ thông tin để kiểm tra khi bạn mở tài khoản. Phần thưởng chỉ trả đến những tài khoản nào đã kiểm tra đầy đủ thông tin ---> có nghĩa là nếu bạn muốn nhận được nó 1$ thì phải verify chứ không như chủ thớt nói chỉ đăng ký là được 1$ mà không cần verify. Hài thiệt :binhsua46:

Đúng là hài thật, thế bạn có xem cái hình mình nhận BN account đã verify chưa?, các reply của các bạn mới ref mình ở các trang dầu nhận bonus đã verify chưa, mình nói trang này nó ko thích mem dến từ VN và Indo( chắc do cheat nhiều wa, nhiều bạn dăng ký sau này nếu ko nhận dược bn thì chỉ cần support nó là có bn thôi, support như thế nào thì đã có bạn làm dược và hướng dẫn rùi dấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,848
Latest member
enliovietnamxj

Most viewed of week

Most discussed of week