Other Hướng Dẫn Đăng Ký SolidTrustPay, NHANH NHANH Nhận Khuyến Mãi BONUS 1$ Trong Tháng 10!

Status
Not open for further replies.
che do bonus khi dc ref la the nao nhi, :binhsua76:

Ko có gì từ Ref hết bạn ah.

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 11:35 PM ----------

Mà các bạn ko ai thank mình cái nhỉ:binhsua160:

---------- Post added 10-25-2011 at 12:03 AM ---------- Previous post was 10-24-2011 at 11:36 PM ----------

Up lên nào!!!

Thấy có người được, người không, chắc phần BN của nó bị lỗi rồi.

Được hết mà bạn, chỉ Fake IP dể nhận BN thì ko thôi, nó check hơi kỹ đấy:binhsua20:

---------- Post added at 07:12 AM ---------- Previous post was at 05:30 AM ----------

Up lên nào!!!

Up lên nào!!!

---------- Post added at 10:17 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

up cho ai chưa đk.

Chả được 1$. Mới đăng ký xong không biết chừng nào nhận vậy ?? :binhsua160:

Nhận liền mà bạn, kiểm tra lại nào!!!

---------- Post added at 12:00 PM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Up cho ai chua có Solid...

sax cức đk cách đây 10 ngày mà có thấy 1$ đâu toàn lừa tềnh :((

Topic mình lập hôm wa, các bạn DK hầu như dều nhận dược BN, bạn xem reply sẽ rõ, mình nói trước rồi: Có thể bạn đang ký vào lúc nó dang gắt với các new member từ VN và Indo, giờ bạn nên Dk lại đi:binhsua20:

đk nhưng không nhận đc mail xác nhận, haiz

Đã đăng ký được nhưng không có 1$. Hình như chỉ áp dụng 1 số IP nào đó mà không có Việt Nam :binhsua76:

đã đăng ký theo, xem có khi cần dùng đến!!!!!! vẫn chưa thấy 1$ hihihihi

chẳng thấy tiền đâu

Bạn nào không nhận được thì tạo ticket support đi. Lúc đầu tui cũng không có BN sau khi tạo ticket nó đã support 1$ rồi đó

Chét đi ae...! Đổi qua LR thì được đáng là bao....! Hiện tại Solidtrustpay có thể đầu tư hyip hoặc Zeekrewards...! Việc đổi solidtrustpay qua LR rất đơn giản...! chỉ mất 8% phí...mọi chị tiết đều có tại đây...!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week

Most discussed of week