Hướng dẫn đăng ký sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
COUPON mới cập nhật(ngày 19/09/2011 lúc 21h00) :

ITMLTX084D, VK4QHYZTG9, 78YMP1AFDC, 849CDMMYI4, HDNKMG9ZPC,
AUDM7RYH3X, P79Y8BSGL7, S37SMB3397, A0SBPTWP1M, ME0OKJ8JI5

Các Pak cho em hỏi sàn Marketiva có cho giao dịch GOLD không, và nếu em mún xài bản DEMO trước thì nó có yêu cầu CMND, Ảnh, Bill tiền điện nước j đó ko, thanks

Các Pak cho em hỏi sàn Marketiva có cho giao dịch GOLD không, và nếu em mún xài bản DEMO trước thì nó có yêu cầu CMND, Ảnh, Bill tiền điện nước j đó ko, thanks

Sàn Marketiva có GD GOLD đó bạn
Xài Demo thì không cần phải CMND , Ảnh , BILL

Sau 2 tuần tham gia Marketiva, mình đưa ra nhận định cá nhân như sau:
Trong tổng số các cặp đối ứng tỷ giá thì có thể invest vào các cặp sau để có thể thắng lớn:
AUD/USD
EUR/CHF
EUR/USD
Ngoài ra, các bạn phải theo dõi thường xuyên nếu chọn EUR/USD vì biến động của cặp tiền tệ này thay đổi nhiều hơn các cặp khác.
Chiến lược: Nếu chọn cặp EUR/USD để đầu tư 100, khi thị trường đảo chiều đi xuống và các bạn bị -40->-100 points thì ngay lập tứ invest thêm 100 nữa. Đồng thời close 100 đầu tiên để tránh lỗ thêm. Nếu tình hình vẫn đảo chiều đi xuống thì tốt nhất close hẳn 100 thứ 2 để tránh bị hết tiền.
Đối với AUD/USD, thì có thể làm như EUR/USD, tuy nhiên biến động của cặp này thời gian gần đây không nhiều. Nên có thể để qua ngày hôm sau để xem xét mức lợi nhuận cần stop.
EUR/CHF tương tự như EUR/USD nhưng ít hơn.
Đây chỉ là kinh nghiệm 2 tuần chơi thử, nếu ai có cao kiến gì xin chỉ giáo thêm.
Thân.

Sau 2 tuần tham gia Marketiva, mình đưa ra nhận định cá nhân như sau:
Trong tổng số các cặp đối ứng tỷ giá thì có thể invest vào các cặp sau để có thể thắng lớn:
AUD/USD
EUR/CHF
EUR/USD
Ngoài ra, các bạn phải theo dõi thường xuyên nếu chọn EUR/USD vì biến động của cặp tiền tệ này thay đổi nhiều hơn các cặp khác.
Chiến lược: Nếu chọn cặp EUR/USD để đầu tư 100, khi thị trường đảo chiều đi xuống và các bạn bị -40->-100 points thì ngay lập tứ invest thêm 100 nữa. Đồng thời close 100 đầu tiên để tránh lỗ thêm. Nếu tình hình vẫn đảo chiều đi xuống thì tốt nhất close hẳn 100 thứ 2 để tránh bị hết tiền.
Đối với AUD/USD, thì có thể làm như EUR/USD, tuy nhiên biến động của cặp này thời gian gần đây không nhiều. Nên có thể để qua ngày hôm sau để xem xét mức lợi nhuận cần stop.
EUR/CHF tương tự như EUR/USD nhưng ít hơn.
Đây chỉ là kinh nghiệm 2 tuần chơi thử, nếu ai có cao kiến gì xin chỉ giáo thêm.
Thân.

Bài này qua mục Thảo luận FOREX post nhé bạn , topic này chỉ hướng dẫn đăng ký thui :D

tin mừng cho anh em forex nói chung và anh em marketviva nói riêng ,nếu ai lỡ bị cháy acc rùi thì có thể contact với nó lập thêm account mới ngay trên máy tính đó ,nội dung contact là bảo với nó nhà có nhiều ngừoi và mỗi người muốn có 1 acc .Nó sẽ thông báo rằng bạn cần veri các tk đó và thông báo cho nó về những acc đó trước khi đang nhập vào MT4

tin mừng cho anh em forex nói chung và anh em marketviva nói riêng ,nếu ai lỡ bị cháy acc rùi thì có thể contact với nó lập thêm account mới ngay trên máy tính đó ,nội dung contact là bảo với nó nhà có nhiều ngừoi và mỗi người muốn có 1 acc .Nó sẽ thông báo rằng bạn cần veri các tk đó và thông báo cho nó về những acc đó trước khi đang nhập vào MT4

Chả cần Contact nó đâu ông ;))

Cứ cháy acc xóa soft rùi reg acc khác mà ko phải ref của acc đã bị cháy thì ok thui :)

ko cần contact với nó làm gì cho mệt :D

Chả cần Contact nó đâu ông ;))

Cứ cháy acc xóa soft rùi reg acc khác mà ko phải ref của acc đã bị cháy thì ok thui :)

ko cần contact với nó làm gì cho mệt :D
với sàn này tôi đó ông làm đc đấy ,hồi xua tôi lập bị ban lun

COUPON mới cập nhật(ngày 24/09/2011 lúc 11h00) :

A28PCRSGOQ,
FFOLTZN72L, GHDOKWMIG8, LOQW27PVL7, A01H9L2E22, JSOE1SSJBM, REO1IE7EAM,
9BV7JY9UIX, J7BPRLELBH

---------- Post added at 11:00 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

với sàn này tôi đó ông làm đc đấy ,hồi xua tôi lập bị ban lun

Thế mà tôi lập ko bị ban đấy ;)) cùng lắm fake cho nó cái IP;))

[/QUOTE]Thế mà tôi lập ko bị ban đấy ;)) cùng lắm fake cho nó cái IP;))[/QUOTE]
nhưng ông chơi nìu tk cùng 1 lúc trên 1 IP mà ko cần face ko :))

Thế mà tôi lập ko bị ban đấy ;)) cùng lắm fake cho nó cái IP;))[/QUOTE]
nhưng ông chơi nìu tk cùng 1 lúc trên 1 IP mà ko cần face ko :))[/QUOTE]

1 lần 1 acc cho nó an toàn, cứ ham hố thì ban IP là đúng =))

t trade cùng 1 lúc nìu acc mà ko cần face ,nhưng ko bị ban :))

Mình dùng FFOLTZN72L rồi nhé

Thanks bạn đã đăng ký ủng hộ :D

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

COUPON mới cập nhật(ngày 28/09/2011 lúc 8h00) :

6HSQNATBGH, LNKRZHNS29, 9LQ9ZXV102, JPMLENUI9A, 7G8KJHTJX8, XML43CN8GX, 77XVVUHFV3, TKNNP34GVZ, VWG3IRDRNL, G4JA7RAQYQ, UUTLELAM0U, G41Z5EH6YD, ES16T20RBY, IUE37FFN8L, WT2ETKY4CA

:binhsua04: có cho ké k GonNT
16LOCBUFF3, MDLDKFQFDW, VCJIVFDL3N, IA4GN05AJJ, 1091XJIXRG, B9N1LAJYGJ,
DSRNHCR124, SYZ7QN0T8W, 0V2NF9U1PM, NCMVV48LGI, 8IF8FZFQS4, HETQWBTW7B,
EICQGY5M28, 0SAYAGXBNC, W8SV53UJGJ, RBN5YH4HT6, R3SVFYR97K, F0TUW2KY6L,
2XSAAE1PT6, EWBSCCHJNO

:binhsua04: có cho ké k GonNT
16LOCBUFF3, MDLDKFQFDW, VCJIVFDL3N, IA4GN05AJJ, 1091XJIXRG, B9N1LAJYGJ,
DSRNHCR124, SYZ7QN0T8W, 0V2NF9U1PM, NCMVV48LGI, 8IF8FZFQS4, HETQWBTW7B,
EICQGY5M28, 0SAYAGXBNC, W8SV53UJGJ, RBN5YH4HT6, R3SVFYR97K, F0TUW2KY6L,
2XSAAE1PT6, EWBSCCHJNO

Úi tính chôm chỉa ref à, thanks vài phát đi , cho ké ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week