Hướng dẫn đăng ký sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
Up Phát cho a e đăng ký ^^

9/20 COUPON đã đc sử dụng , bạn nào đăng ký ko reply lại cho mình bik :(

Cập nhật thêm 10 mã COUPON mới cho bạn nào muốn đăng ký

Cập nhật lúc 20h30 ngày 3/9

update coupon đi anh ơi, em k dùng dc cái nào hết, trùng ráo

OK cậu mình sẽ UPDATE giờ đây ^^

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

Đã cập nhật thêm 10 mã COUPON mới cho các bạn muốn đăng ký (ngày 7/9 lúc 18h30)

Hix...mình send CMND cho nó rùi...vậy khi nào biết acc đc veri vậy..acc chưa veri có dep $ vào đc k :-s

Hix...mình send CMND cho nó rùi...vậy khi nào biết acc đc veri vậy..acc chưa veri có dep $ vào đc k :-s

Chờ acc Veri rùi hãy dep vào

Muốn bik thì bạn đăng nhập vào Web của INCONEON , sau đó kick vào phần My Account sẽ hiện ra tài khoản trade nếu trong blance có 10$ thì là đã VERI + Check thử xem trong phần profile -> xem cái ảnh bạn up lên đã Approved chưa , nếu có là đã veri xong :D

Chờ acc Veri rùi hãy dep vào

Muốn bik thì bạn đăng nhập vào Web của INCONEON , sau đó kick vào phần My Account sẽ hiện ra tài khoản trade nếu trong blance có 10$ thì là đã VERI + Check thử xem trong phần profile -> xem cái ảnh bạn up lên đã Approved chưa , nếu có là đã veri xong :D
Pro ơi mình đang hỏi sàn marketiva ý :-s

Pro ơi mình đang hỏi sàn marketiva ý :-s

Chết chửa nhầm TOPIC

Cái này thì bạn cứ vào link xác nhận, nếu UP đc thì thấy dòng này "Identification documents received and verified"

Nếu vẫn chưa veri đc thì 1 là khóa tài khoản 2 thì sẽ hiện ra 2 chỗ UP lại mấy cái ảnh :D

Cập nhật 14 mã COUPON mới cho bạn nào muốn nhận 5$ BONUS từ trang này(ngày 12/09)

JYB7SY6JTA, 25IM7K1H53, AHWFY8Z7GX, 0QR7NI1LSM, 2R8PH8T4GB, PVYLX382LB,
NDEAKRHN6E, 4ZL72CED9T, JRVKCQ4SFO, KI0RSL5HN6, FURSBI4RDY, ZGDRC6957A,
RRG1JGC4RD, 3GDR7PMWOU

đã đăng ký thành công, nhưng ko nhớ dùng coupon nào trong 2 cái này 4ZL72CED9T , JRVKCQ4SFO =.="
Sorry bạn nha =.="
Àh, cho mình hỏi, mình đã up hình CMND, nhưng mình ko bik khi nào thì nó verify...

đã đăng ký thành công, nhưng ko nhớ dùng coupon nào trong 2 cái này 4ZL72CED9T , JRVKCQ4SFO =.="
Sorry bạn nha =.="
Àh, cho mình hỏi, mình đã up hình CMND, nhưng mình ko bik khi nào thì nó verify...

Cái này thì bạn cứ vào link xác nhận, nếu UP đc thì thấy dòng này "Identification documents received and verified"

Nếu vẫn chưa veri đc thì 1 là khóa tài khoản 2 thì sẽ hiện ra 2 chỗ UP lại mấy cái ảnh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,006
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week