Tutorial Hướng dẫn chơi game Crypto Idle Miner kiếm Hora Token

Vãi. Giờ xuống 2k8 rồi
Phần thưởng đầu tuần 2k8, gần cuối tuần thấy nó tăng lên 3k

Có vẻ đầu tuần nó hiển thị ko chính xác. Mỗi tuần bây giờ sẽ sụt ~200 Hora. Đến khi 1st diamond còn khoảng 600-700 Hora thì ngưng (mức trung bình 400 Hora Diamond, 1st diamond gần gấp đôi mức trung bình).
P.s Trên telegram hình như nó sắp ra game mới Ego Chicken. Hoặc cũng có thể là game do mem hold nhiều hora tạo ra
http://horagames.com/

Last edited:
View attachment 132668
Có vẻ đầu tuần nó hiển thị ko chính xác. Mỗi tuần bây giờ sẽ sụt ~200 Hora. Đến khi 1st diamond còn khoảng 600-700 Hora thì ngưng (mức trung bình 400 Hora Diamond, 1st diamond gần gấp đôi mức trung bình).
mỗi tháng nó phát 100 triệu coin mà , có khi nào đầu tháng nó lên lại k ta

Chào cả nhà. 1 tuần ko có nhiều time cầy lắm. Giờ bắt đầu trở lại

Attachments

410.1 KB · Views: 92
Chào cả nhà. 1 tuần ko có nhiều time cầy lắm. Giờ bắt đầu trở lại
Top tuần rồi thì lúc nào phát Hora bạn nhỉ .

Ngon thầy , tuần dc 10k không ông :popo_big_smile::popo_big_smile:
cũng ko biết vì ít khi chơi ,đợi hết tuần vào lãnh lương

Có bác nào cho em xin bản update mói apk dược không,em rút hora không được,update trên ch play nó báo lỗi

View attachment 132668
P.s Trên telegram hình như nó sắp ra game mới Ego Chicken. Hoặc cũng có thể là game do mem hold nhiều hora tạo ra
http://horagames.com/
Đầu 10k vào division 2 ko bác

Đầu 10k vào division 2 ko bác
Divsion cao chẳng lợi ích gì đâu, ngoại trừ lên Champion, còn mình thấy Division càng thấp càng tốt:). Do những người Division thấp họ ít chơi game, nên 1 tuần bạn cày 1 ít exp là dễ dàng vào top đầu:rolleyes:
P.s 10k vào đc division 2 rồi đó bạn.

Divsion cao chẳng lợi ích gì đâu, ngoại trừ lên Champion, còn mình thấy Division càng thấp càng tốt:). Do những người Division thấp họ ít chơi game, nên 1 tuần bạn cày 1 ít exp là dễ dàng vào top đầu:rolleyes:
P.s 10k vào đc division 2 rồi đó bạn.
Lên ngóng champion kaka. Ko có cửa mà cứ vậy thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week