Tutorial Hướng dẫn chơi game Crypto Idle Miner kiếm Hora Token

Bọn tradesatoshi rãnh hơi thiệt. Kêu Vote cho đã rốt cuộc là nó list cả 3 thằng Hora, TWX, LVH và thêm cả IGG lên sàn luôn:)
Trong thời gian tới ae sẽ thấy Hora trên sàn tradesatoshi. Hy vọng là có cặp Hora/BTC:D

Chả biết sao rút token mãi chưa về, có ai giống tôi không

rút bị từ chối (rejected) là sao!? :eek::eek::eek:
Bạn có nhập promo code ko. Hiện giờ game nó yêu cầu chơi tối thiểu 1 tuần, level càng cao thì rút càng nhiều
2 hôm chưa thấy tiền về, copy ví không cần liên kết có được không nhỉ
Khoảng cuối tuần về bạn, nó thường pay tập trung vào thứ 7 , Cn mỗi tuần. Ví thì lấy ví trx đc rồi (trx bạn có Private key nhé). Đừng sử dụng ví trx trên sàn là đc (trừ các sàn tronwatch, trxmarket)
Chả biết sao rút token mãi chưa về, có ai giống tôi không
Nó pay vào thứ 7, CN bạn. Nên có nhiều người rút phát về ngay, có người mất gần 1 tuần là vậy

đâu có promo code mà nhập, chơi gần 2 tháng rồi ... hiện lv8 và rút có 5k :rolleyes::rolleyes::rolleyes: (khi rãnh thì vô chơi)

vừa bị từ chối lần 2 ... tiếp rút lần 3 :oops: :oops: :oops:

Last edited:
giá rớt quá o_O

Hora đã chính thức lên sàn tradesatoshi rồi nhé. Hiện tại có thể bán Hora trực tiếp lấy BTC, ETH, Dogecoin hay USDT luôn nhé. Vậy là trên sàn tradesatoshi Hora có 4 cặp giao dịch. Có lẽ do list sàn mới nên mấy ngày nay giá giảm. Mong là thời gian tới nó ổn định hơn sẽ tăng giá lên.

Anh em có thể theo dõi tỷ giá trên coingecko nhé
game còn pay k nhỉ =))
Vẫn pay bình thường bạn, nhưng giá giờ khá thấp. Nếu giá cứ thế này, thì dự án sẽ chẳng đi đến đâu:D. Cố đợi 10 năm nữa vậy:popo_big_smile:

Anh em có thể theo dõi tỷ giá trên coingecko nhé

Vẫn pay bình thường bạn, nhưng giá giờ khá thấp. Nếu giá cứ thế này, thì dự án sẽ chẳng đi đến đâu:D. Cố đợi 10 năm nữa vậy:popo_big_smile:
nó pay ve faucethub ko fen :))

còn thiếu ... và lỗi liên tục (ứ vô được tuy wifi căng đét, hông loading được ads, bị treo, ...) :eek::eek::eek:

Last edited:
dạo gần đây, nó trả chậm lắm ... xem trạng thái (procesing, paid, reject) trong phần withdraw :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom