Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

còn bác. ăn hành là chủ yếu. đang chuyển qua real dần dần. Lấy vốn đã có đầu tư dần content thôi.
:confused: vậy hả, vậy thôi chúc anh em thành công. Mình đi cày ruộng tiếp đây :D

1 con vps là 1 real hả thím :v
real hay ko thì ae trong team biết t theo hướng gì.
cheat dc thì vẫn cheat để nuôi real cho ngày càng mập lên thôi. liệu có mấy ai muốn ổn định tháng 5 - 10tr. để còn đi làm ngoài đời kiếm sống.
1 năm trước t còn cheat đám yesup và kết quả là gì. nó chết đâu mất rồi.
1 năm sau t mới cheat được đám net lớn và kết quả là các pro ăn sạch sẽ hết rồi.
thôi mót mót rồi nuôi real :D
Adcash e xa rời nó 6 tháng có lẻ zùi bác a -_-.
có lẽ em tới hơi chậm nên ăn dc có ít :D

real hay ko thì ae trong team biết t theo hướng gì.
cheat dc thì vẫn cheat để nuôi real cho ngày càng mập lên thôi. liệu có mấy ai muốn ổn định tháng 5 - 10tr. để còn đi làm ngoài đời kiếm sống.
1 năm trước t còn cheat đám yesup và kết quả là gì. nó chết đâu mất rồi.
1 năm sau t mới cheat được đám net lớn và kết quả là các pro ăn sạch sẽ hết rồi.
thôi mót mót rồi nuôi real :D

có lẽ em tới hơi chậm nên ăn dc có ít :D
@terink79 Và năm tới, khi các pro nghỉ CPM thì tôi là trùm CPM, đúng không pro :cool:
Truyền ngề cho em với :oops:

đúng như lời các bác nói , cpm giờ héo vồn . 2 net chính của mình plugrush , mellow die hết roài , giờ đang test net mới oải thì thôi rồi , rate thấp thì pay nhưng trả tiền vps thì lời còn đc vài trăm k vnđ , ko đáng làm , rate cao thì ban acc đều đều , đang làm site trafic thật mà ngày đc chục view , nản thật .

đúng như lời các bác nói , cpm giờ héo vồn . 2 net chính của mình plugrush , mellow die hết roài , giờ đang test net mới oải thì thôi rồi , rate thấp thì pay nhưng trả tiền vps thì lời còn đc vài trăm k vnđ , ko đáng làm , rate cao thì ban acc đều đều , đang làm site trafic thật mà ngày đc chục view , nản thật .
cần em vô view ủng hộ không cho được 11 view :v

image.php

:'(

Cũng may mình k bị cận :D

có ai chiến adcash ko, cho mình hỏi nó 1 tháng thanh toán 1 lần phải ko nhỉ ? thanks
adcash đủ 100$ mới được thanh toán. Mình đặt mấy cái banner mấy tháng mới đc có 55$ :(

Maciej Zieliński sent you $10.00 USD.NET chơi trên mấy thật 1 IP + 5 popup nhảy đùng đùng,vps éo nhảy,tiếc vãi ra !!!

Maciej Zieliński sent you $10.00 USD.NET chơi trên mấy thật 1 IP + 5 popup nhảy đùng đùng,vps éo nhảy,tiếc vãi ra !!!
site nào vậy bác, cho em xin site test thử xem sao đc ko ak

inbox, chơi ok tui chỉ tut cho :)) , cũng từng chiến 1 net như vậy rồi, 1ip thôi :))

có bác nào bán vps giá rẻ chính hãng ko nhỉ :(
để lại địa chỉ em với .
cảm ơn ạ
:D dưới chữ ký :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,781
Latest member
Hovananhboss

Most viewed of week