Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

acc exo giờ bán đc nhiêu các bạn :)

Có thánh nào cho e xin ít net chấp nhận traffic adult với :) rate đẹp đẹp tí nha
Hoặc cho chạy jingling, hitleap thì tốt quá :)

Có thánh nào cho e xin ít net chấp nhận traffic adult với :) rate đẹp đẹp tí nha
Hoặc cho chạy jingling, hitleap thì tốt quá :)
adsgoodrate .com ;)

các bác cho em hỏi, là giờ có vài triệu phút hitleap thì làm gì để quy đổi ra tiền ko ạ. Hiện tại em chơi PTC và Youtube. Ko còn chiến CPM nữa, Nhưng VPS thì cũng còn khá, đang chuyển nhượng cho thằng bạn dùng nó chơi bán áo phông, nhưng em vẫn treo hitleap ở đó, Có cách nào để chuyển nó thành tiền ko các bác chỉ em 1 hướng với

Amy đã mãn kinh chưa các bác, để e chiến

các bác cho em hỏi, là giờ có vài triệu phút hitleap thì làm gì để quy đổi ra tiền ko ạ. Hiện tại em chơi PTC và Youtube. Ko còn chiến CPM nữa, Nhưng VPS thì cũng còn khá, đang chuyển nhượng cho thằng bạn dùng nó chơi bán áo phông, nhưng em vẫn treo hitleap ở đó, Có cách nào để chuyển nó thành tiền ko các bác chỉ em 1 hướng với
ptp còn đếm unique thì treo cái gì đc :v
treo admashmedia chắc đc ổ bánh mì hằng ngày đó ^^

các bác chạy hitleap cách gì mà đc cả mấy chục triệu phút hay thế nhỉ, em treo hitleap 1 acc 2 vps mà đc có mấy chục k phút

các bác chạy hitleap cách gì mà đc cả mấy chục triệu phút hay thế nhỉ, em treo hitleap 1 acc 2 vps mà đc có mấy chục k phút
hồi trc treo vps amz là chính :v

trao đổi tut reg vps với net chơi là pay k bạn hiền =))

Em đang cho 600em đào coin qua ngày đây, bác có gì treo cho em theo với :(

Đù móa lặng lâu quá giờ mới thấy trồi lên :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom