Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

không lẽ em nó đã trở lại
vác cái cày đi cày thử xem sao a :D
đm qua youtube đi :)) quẳng mấy acc exo tui chơi cho

pro nào share net cùi chống đói cái :(:(

AE vẫn còn chiến nhiều nhỉ, dạo này bận quá không vào chém gió được :D Cám ơn các Pro vì tinh thần chém gió...à nhầm tinh thần chia sẻ. CPM trường tồn theo thời gian, net thay đổi, cách chơi phải thay đổi thôi. Ahihi :oops:
Chúc ae ngày càng kiếm nhiều tiền hơn nữa :D

AE vẫn còn chiến nhiều nhỉ, dạo này bận quá không vào chém gió được :D Cám ơn các Pro vì tinh thần chém gió...à nhầm tinh thần chia sẻ. CPM trường tồn theo thời gian, net thay đổi, cách chơi phải thay đổi thôi. Ahihi :oops:
Chúc ae ngày càng kiếm nhiều tiền hơn nữa :D

Hi Bro cho mình hỏi là trước nay mình chỉ chơi ADFly và trafic thực. mà tiền kiếm về chỉ đủ duy trì VPS :( giờ mình muốn chơi cheat thì nên chọn NET nào, mình cò con nên chơi net dễ chơi thôi, kiếm ít cũng được. Mong bro cho mình vài lời khuyên!

Hi Bro cho mình hỏi là trước nay mình chỉ chơi ADFly và trafic thực. mà tiền kiếm về chỉ đủ duy trì VPS :( giờ mình muốn chơi cheat thì nên chọn NET nào, mình cò con nên chơi net dễ chơi thôi, kiếm ít cũng được. Mong bro cho mình vài lời khuyên!
hãy bỏ chữ "dễ chơi" đi :)
2016 rồi :(
có real thì đi làm acc exoclick bán t :D

hãy bỏ chữ "dễ chơi" đi :)
2016 rồi :(
có real thì đi làm acc exoclick bán t :D

Acc exo mình chưa dky, bro mua nhiêu để reg :D

Mà ý mình dễ chơi nghĩa là ngày vài $ thôi, chứ adfly ngày 0.5$ gỡ tiền vps. giờ nên chơi net nào phù hợp mình?

Acc exo mình chưa dky, bro mua nhiêu để reg :D

Mà ý mình dễ chơi nghĩa là ngày vài $ thôi, chứ adfly ngày 0.5$ gỡ tiền vps. giờ nên chơi net nào phù hợp mình?
acc qua first payment. quên :D
thử mấy net con con xem :D cũng đang du càng đám con con sống qua ngày :(

acc qua first payment. quên :D
thử mấy net con con xem :D cũng đang du càng đám con con sống qua ngày :(

EXO nghe nói ko dành cho newbie nên mình cũng k ham hố. Con net con con là con nào @@ Đây là lần đâu mình chơi CPM nên mình hỏi thật!

Nghỉ chơi exo đang muốn bán acc, chỉ bán acc ko bán site, sẽ change email và xoá site khi giao dịch. Acc 2015 đã nhận tiền 2 lần. Ai có như cầu inbox nhé
PM skype mình nhé :D

Mình bỏ nghề sắp được 1 năm rồi :D

lâu rồi mới gặp bác neo :D
Vãi thím còn nhớ mình cơ à. Dạo này hiếp chết mấy thằng Net chưa thím :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week