Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Có một vấn đề cần hỏi các pro tí. Nếu mình có 2 site trong một host. Mình dồn traffic vào 1 web hoặc trường hợp 2 là chia đều 2 web. Cái nào sẽ hiệu quả hơn. Tại vì mình thấy dồn vào 1 web nó xử lý ko kịp. Nếu chia ra 2 web nó có xử lý tốt hơn ko. Host dùng vps. Domain add vào cloudflare. Tks trước nhé.

Có một vấn đề cần hỏi các pro tí. Nếu mình có 2 site trong một host. Mình dồn traffic vào 1 web hoặc trường hợp 2 là chia đều 2 web. Cái nào sẽ hiệu quả hơn. Tại vì mình thấy dồn vào 1 web nó xử lý ko kịp. Nếu chia ra 2 web nó có xử lý tốt hơn ko. Host dùng vps. Domain add vào cloudflare. Tks trước nhé.
do cấu hình host yếu thì chịu thôi, đi xe chở con 8 chục ký cũng như chở 2 con 4 chục ký nhé

Cloudflare nên off hết các tính năng để ko mất một traffic nào :D. Để hide IP thôi.
Chơi nhỏ thì hosting. (Không khuyến nghị,lắm)
Chơi vừa thì VPS cấu hình vừa.
Chơi lớn xí thì VPS cấu hình khủng.
Chơi cực lớn chuyển hẳn sang dedicated server :D.
Đây là trường hợp thả bot ko disable thứ gì.
Còn kiểu công nghiệp như các pro hay disable css, image, flash. Chỉ load mỗi javascript thì thả cả cache của wordpress là đủ cày nát với con vps thường rồi. :D
Chút ngu kiến xin góp nhặt :D

proof khủng buổi sáng

Cloudflare nên off hết các tính năng để ko mất một traffic nào :D. Để hide IP thôi.
Chơi nhỏ thì hosting. (Không khuyến nghị,lắm)
Chơi vừa thì VPS cấu hình vừa.
Chơi lớn xí thì VPS cấu hình khủng.
Chơi cực lớn chuyển hẳn sang dedicated server :D.
Đây là trường hợp thả bot ko disable thứ gì.
Còn kiểu công nghiệp như các pro hay disable css, image, flash. Chỉ load mỗi javascript thì thả cả cache của wordpress là đủ cày nát với con vps thường rồi. :D
Chút ngu kiến xin góp nhặt :D
Cảm ơn bác đã cho ý kiến tận tình :D. Tks bác nhiều lắm

Firewall, CDN (trong phần Caching), Free SSL (trong phần Crypto), Minify (trong phần Speed)
Cái này đúng ko bác. Tắt hết chắc không ảnh hưởng j đâu nhỉ. Mình tối đa traffic mà :D. Vps vultr 4 core 4GB. Nhiêu đây chưa đủ. Chắc chạy nghe bác chạy dedicated server của bên cloudsouth là ngon :D.

Firewall, CDN (trong phần Caching), Free SSL (trong phần Crypto), Minify (trong phần Speed)
Cái này đúng ko bác. Tắt hết chắc không ảnh hưởng j đâu nhỉ. Mình tối đa traffic mà :D. Vps vultr 4 core 4GB. Nhiêu đây chưa đủ. Chắc chạy nghe bác chạy dedicated server của bên cloudsouth là ngon :D.
chạy site thì nên kiếm thằng nào stable mà dùng. ramnode, vultr, DO, OVH....v...v...
Qua cloudsouth data không có đảm bảo đâu :D
Chết SSD 1 phát là đi đời data :D

chạy site thì nên kiếm thằng nào stable mà dùng. ramnode, vultr, DO, OVH....v...v...
Qua cloudsouth data không có đảm bảo đâu :D
Chết SSD 1 phát là đi đời data :D
Mình tắt hết tính năng luôn rồi nhưng vẫn phân vân cái này
Caching Level:

- No Query String
- Ignore Query String
- Standard

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889