Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

up ngày mới :oops:

Last edited:
vãi 100 core , giá vps chắc gấp mấy lần giá đào đc
Nhiều quá ko biết chơi gì, nhấn mạnh thêm cái nữa cho thông. Trò này chỉ dành cho ai có khả năng tự trồng vps, đi mua chơi kiểu này có mà chết.

Các bác cho em hỏi em chơi Popads.net thì như này là sao ạ ?
tks các pro :)

Nhiều quá ko biết chơi gì, nhấn mạnh thêm cái nữa cho thông. Trò này chỉ dành cho ai có khả năng tự trồng vps, đi mua chơi kiểu này có mà chết.

Đào thử monero . 1000 core trong 4 tiếng mà được chừng này tiền ;) ^^

Attachments

67.7 KB · Views: 180
pm yahoo hay skype với :D quên yahoo thím mất :p

Mấy bác cho mình hỏi có pop nào giống như thằng popvertizer không, có nghĩa là không cần click vẫn nhảy pop đó, mình chơi hitleap không chơi click được.

=> 24 tiếng 12$ cho 1000 core :| bác tunvit kêu 100 core 3-7$ mà. Thế thì nhọ rồi

Mà VPS nhà tự trồng là mấy bác làm IT giữ server công ty xong tự chia ra 1 ít đúng k nhỉ :D

=> 24 tiếng 12$ cho 1000 core :| bác tunvit kêu 100 core 3-7$ mà. Thế thì nhọ rồi

Mà VPS nhà tự trồng là mấy bác làm IT giữ server công ty xong tự chia ra 1 ít đúng k nhỉ :D

Đang có 100 con như dầy mà ko biết sài sao cho ra tiền :D . Cần pro chỉ giáo :)

1000core nhưng mà là 250vps 4core thì cũng k ăn thua đâu. đào coin phải 24core trở lên mới hiệu quả, minergate thì xài ubuntu đào cũng năng suất hơn window, cài đặt bằng dòng lệnh cũng nhanh hơn so với window :v

1000core nhưng mà là 250vps 4core thì cũng k ăn thua đâu. đào coin phải 24core trở lên mới hiệu quả, minergate thì xài ubuntu đào cũng năng suất hơn window, cài đặt bằng dòng lệnh cũng nhanh hơn so với window :v

Chuẩn rồi bác :) . Tui toàn đào vps win trên 100 core ko ah :) chứ vài core tốn công setup lắm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week