Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Có bác nào chơi thằng advertisium không , chả hiểu nó tính balance sao mà tới giờ $ vẫn chưa vào available balance , chơi từ ngày 7 tới giờ :(
Cần các pro test net thông não e với , hay thằng này nó scam rồi :(

Cần các pro test net thông não e với , hay thằng này nó scam rồi :(

Thấy bên digitalpoint thằng admin nó bảo hold 7days mà, của c quá rồi mà chưa vào available balance thì mail hỏi thẳng nó or chat skype rồi phán đoán tình hình. Thấy nó up rate cao vl, toàn 1.5$ với 2$ cho 1k unique, chắc ăn bộn rồi đây :D:D:D

Thấy bên digitalpoint thằng admin nó bảo hold 7days mà, của c quá rồi mà chưa vào available balance thì mail hỏi thẳng nó or chat skype rồi phán đoán tình hình. Thấy nó up rate cao vl, toàn 1.5$ với 2$ cho 1k unique, chắc ăn bộn rồi đây :D:D:D
Từ bữa 7 tới giờ mà $ vẫn chưa vào ava balance , thà ban mẹ cho rồi , còn im im gì khổ vl. Mới coi trên digi , hok bik thánh nào lầy như thánh này k

Nghi đi acc yllix của bác sắp bị suspend rui đó, yllix có acc pentium hãng chơi
Mình nc với bọn ad chẳng thấy chúng nó phản hồi gì. Chạy dc gần tháng mà bị suspend thì chắc điên mất. Bạn có thể chỉ mình cách để có acc pentium được không. Thanks bạn

Yllix mình chơi hơn 3 tháng ko pay dù contact nhiều lần, bỗng 1 ngày đẹp trời được pay và từ đó trở đi là lặn luôn mà ko có 1 phản hồi nào -> bỏ.

Yllix mình chơi hơn 3 tháng ko pay dù contact nhiều lần, bỗng 1 ngày đẹp trời được pay và từ đó trở đi là lặn luôn mà ko có 1 phản hồi nào -> bỏ.
ặc, cậu có thể kiên nhẫn chơi được hơn 3 tháng thì đúng nể thật, tớ mới được có 3 tuần mà đã thấy khó khăn rồi.

sao mình đăng ký min pay của nó có 2 với lại 5 ngày pay 1 lần,pay được 3-4 lần thì nó dis hết lun nên cạch éo chơi nữa!!!

có j chơi không anh em

có j chơi không anh em
Ngồi ko đếm tiền rảnh quá mà phải ko? Ko có gì chơi thì múa lửa cho coi đỡ buồn heng

anh em đi đâu hết rồi ta , không thấy ai show hàng nữa cả nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week