Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Làm 5-10 cái file .html, ví dụ bounrate1.html->bounrate10.html, thả ANA lên từng file, liên kết các file lại với nhau, sau đó up lên host, rồi chạy 1 trong các file bằng traffic4seo, để time chờ cao lên. Chạy vài ngày sẽ thấy hiệu quả.
liên kết bằng auto redirect hay là chỉ cần có tẽxt link của tất cả trong tất cả file :D

các pro em hỏi thằng exoclick đủ min nó tự pay hay phải làm gì nữa không ạ
Contact cho nó nhờ nó ver 1st payment, nếu qua thì mới paid tự động, ko qua thì nó cho ra đảo.

analytics.google của em nó thế này thì có điểm nào cần phải chú ý và tăng hay giảm ko ạ

thằng Revenuehits sao chơi thử vài acc mà acc nào cũng ecpm = 0 nhỉ, thím nào rành chỉ với :confused:

Nó thiên về CPA mà bác :D chơi 1-2 ngày là rate về 0 ngay
trong thống kê có clicked mà sao vẫn 0$ bác nhỉ

thống kê theo thời gian thực, nhưng thu nhập thì lại cập nhật theo ngày hoặc 2 ngày 1 lần thím ơi
thank bác :oops::oops:

Làm 5-10 cái file .html, ví dụ bounrate1.html->bounrate10.html, thả ANA lên từng file, liên kết các file lại với nhau, sau đó up lên host, rồi chạy 1 trong các file bằng traffic4seo, để time chờ cao lên. Chạy vài ngày sẽ thấy hiệu quả.
đánh đấu :D

trong thống kê có clicked mà sao vẫn 0$ bác nhỉ
Vì nó là net CPA. Ví dụ như bác bán hàng khách chỉ vào xem chứ không mua hàng thì làm sao bác có tiền :3

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back