Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

dạo này vắng tanh như chùa bà đanh thế nhỉ , các pro đi đâu cả rồi

ai dc paid thang nay cua thang propellerads.com chua
Rồi nhé !
sHSMaVqHDEtE2solu5U0QQNUsF_KfRkzpM68uA10gWY

các bác cho em hỏi ngu, em chơi real nên không muốn mất khách, chỉ treo mỗi banner thôi, nhưng đặt xong banner nó vẫn nhảy kèm theo pop, em sửa code của nó để giá trị pop = false để khỏi nhảy nữa, như vậy nó có tính tiền cho mình nữa không?

các bác cho em hỏi ngu, em chơi real nên không muốn mất khách, chỉ treo mỗi banner thôi, nhưng đặt xong banner nó vẫn nhảy kèm theo pop, em sửa code của nó để giá trị pop = false để khỏi nhảy nữa, như vậy nó có tính tiền cho mình nữa không?
Chơi real thì hok nên chơi popup, nó chỉ tính tiền cpc khi có người click vào banner, ngoài ra nó vẫn tính tiền ecpm cho việc hiển thị banner đó.

propellerads bác chơi real hay cheat thế,nghe nói thằng này nó khó ăn lắm mờ,real thì mới chắc chịu nổi!!!

propellerads tháng này chưa pay cho bất kì ai đâu nhé, hơn 10 acc bên đó. đang email support với net nè.
chắc k :))

propellerads tháng này chưa pay cho bất kì ai đâu nhé, hơn 10 acc bên đó. đang email support với net nè.
cứ đùa :)

Ai qua đc thằng wwwpromoter chưa nhỉ :rolleyes::rolleyes: mình đc ver web rồi mà treo 1 ngày nó mail về kêu fake trafffic :oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom