Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Như này thì tiền có về không bác
Chưa banned acc thì chờ paid chứ sao, đừng nôn nóng !

Hóng share cho ae newbie kiếm tiền, nhưng đừng chơi trò inbox hay bắt phải có traffic thật nữa nha, trò này xưa rồi. Có lòng share thì post public ngay và luôn cho ae chơi chứ đừng tham khảo ý kiến gì bác ơi, đàn ông nói là hành động liền ko con nít nó khinh, nó chửi xéo vào mặt mà ko dám bật, còn có ý đồ khác thì khỏi cho nó lành...chành bồn :D
P/s: hết giờ :v
hay, hehe :D

Mấy bác trả loi dùm e với, sao e xài SSH traff mà $ ko lên vậy các bác, e chiến CPM

Mấy bác trả loi dùm e với, sao e xài SSH traff mà $ ko lên vậy các bác, e chiến CPM
Còn tuỳ net nó update như nào. Có net nó update 24h một lần mà . Phải bình tĩnh mới đc:p

Còn tuỳ net nó update như nào. Có net nó update 24h một lần mà . Phải bình tĩnh mới đc:p
có khi nào nét nó ko update ko bác :(

Hóng share cho ae newbie kiếm tiền, nhưng đừng chơi trò inbox hay bắt phải có traffic thật nữa nha, trò này xưa rồi. Có lòng share thì post public ngay và luôn cho ae chơi chứ đừng tham khảo ý kiến gì bác ơi, đàn ông nói là hành động liền ko con nít nó khinh, nó chửi xéo vào mặt mà ko dám bật, còn có ý đồ khác thì khỏi cho nó lành...chành bồn :D
P/s: hết giờ :v
tìm hoài ko thấy cái tut anh share nhỉ, đói quá @@
mới ko vào forum mấy bữa mà loạn cả lên, toàn net là net :D
ps: khi nào rảnh fifa nhé a :D :D

tìm hoài ko thấy cái tut anh share nhỉ, đói quá @@
mới ko vào forum mấy bữa mà loạn cả lên, toàn net là net :D
ps: khi nào rảnh fifa nhé a :D :D
Ok e, à e có bạn bè nào có hàng L.Matthaus, F.Rịkaard, P.Vieira, Pele WL ko giới thiệu a nhé, có lót tay tiền thật cho e :D. A đang hunt để sưu tầm cho hết mà khó quá :oops:

Net nào quăng lên ae tư vấn cho :rolleyes:
hí hí e mới vừa tìm ra đang test bác ơi, mà e thần tượng bác lâu lắm rồi đó

Ok e, à e có bạn bè nào có hàng L.Matthaus, F.Rịkaard, P.Vieira, Pele WL ko giới thiệu a nhé, có lót tay tiền thật cho e :D. A đang hunt để sưu tầm cho hết mà khó quá :oops:
Bác ơi, giờ chiến CPM làm bằng Blogger dc ko bác, e nghe nói Google chặn Popup ko biết có phải ko, Bác thông não dùm e với

Bác ơi, giờ chiến CPM làm bằng Blogger dc ko bác, e nghe nói Google chặn Popup ko biết có phải ko, Bác thông não dùm e với
Đó giờ chưa bao giờ mình xài blogger hết nên ko biết nữa :D

ok anh, để em hỏi xem, mà lót tay cái tut nhé chứ ko chơi tiền đâu à.kaka :D

Có pro nào ăn đc popundercash không vậy ? hướng dẫn chơi nó với :oops:

tình hình là máy em lúc khởi động thì không nhận dây mạng, phải rút ra cắm lại thì nó mới nhận, lần nào tắt xong bật lại cũng như vậy. bác nào đã gặp và đã fix được chỉ em với ^^. cám ơn các bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom