• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Ssh cungz có sao đâu. Vẫn ăn đc hàng ngày mà . Quan trọng là pải đẹp trai :rolleyes:
nay biết nói dốc rồi ak, trước cách đây tháng ngày nào cũng pm xin chỉ chơi cpm :3

bữa này a e mua dedi nhiều quá hay sao mà dedi ssd ko còn 1 con
mua sata pm support kêu tụi tạo là việc từ 8h đến 5h , lúc đó 7h pên nó h 11h pên nó h còn chưa làm xog . pm lại chả con nào thèm rep láo vl mail chửi tg` billing cũg ko thèm rep lun @@ có hay chưa cũg ko mail cho ng ta check acc vỡ mồm ra . pọn nó support chán thật ><

Chơi ssh vừa rẻ vừa nhiều ,prx làm gì cho đắt
tại có thằng bạn nó cho acc xài thử ấy mà,chủ yếu em muốn hỏi là proxy so với ssh thì khó hay dễ phát hiện hơn,dạo này đang khan ssh quá :confused:

tại có thằng bạn nó cho acc xài thử ấy mà,chủ yếu em muốn hỏi là proxy so với ssh thì khó hay dễ phát hiện hơn,dạo này đang khan ssh quá :confused:
Mình chạy hma còn chết khắm này :confused:. Chạy ssh lại ăn k sao . :rolleyes:

exo banner nên lấy iframe hay Standard cái nào thì Impress nó dễ hơn
BTW cho em hỏi em đặt ads là nó bay tít xuống dưới ót mất Impress ~~
Mấy bác giỏi code cho hỏi có cách gì móc nó lên lại ko em nghi là do code index mà chả biết fix sao
Banner của a-ads đếm unique mà làm j treo tới 4 cái ghê vại ~~

Ssh cungz có sao đâu. Vẫn ăn đc hàng ngày mà . Quan trọng là pải đẹp trai :rolleyes:
Đẹp trai mới có nhiều đứa iu iu iu

Mấy bro cho e hỏi là thằng adcame với activepop có scam k ạ, chạy sao thấy $ lên vèo vèo ... Còn thằng Bid thì có pro nào có kinh nghiệm chơi nó k, chia sẻ cho e tí thông tin để k ăn ban :(

có bác nào có thông kê clicksor ngày hơn 100$ không cho xin cái proof để có động lực với

Mấy bro cho e hỏi là thằng adcame với activepop có scam k ạ, chạy sao thấy $ lên vèo vèo ... Còn thằng Bid thì có pro nào có kinh nghiệm chơi nó k, chia sẻ cho e tí thông tin để k ăn ban :(
adcame =>scam nhé

có ai soi đường chỉ lối cho em với không , mốc mồm mấy năm nay rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom