• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

đến khi nào view otohits mới chất lượng như hitleap @@
rớt tóp, buồn :(

nhìn tiền mấy tháh mê wá có mỗi cái tut exo ăn nửa năm chưa fix chắc dập mạh 1 lần r đi wá . đổi net chứ làm wài 1 net cũg chán vl ra :v
Muốn bắt cá to, phải dùng cái thuyền to và ra biển lớn. Đập nhiệt tình lên bác. Cheat sớm muộn nó cũng fix, ko làm mạnh nó fix lại tiếc

ko chất lượng vẫn đua top kinh vậy bác @@!!!
thì vps treo hitleap ko thì phí, phan luôn oto chờ khi nó hoàn thiện chất lượng view thì xài :3

Today
$3.71531
Tiền đô la tuy to thật Nhưng mà thật ra ken hơn cả VNĐ
Phẩy đến 5 số :(
Kể giờ quay lại hồi còn bác hoaquyentieuvu gì đó thì......

=)) Thánh đó ẩn danh r :v Lôi lại nó đi
Hồi đó chắc kiếm tiền như nước bác nhỉ.
Chỉ vì cái top noa hay ra index mà e cũng lăn nội vào đây.
vào rồi lại ra.rồi cmt 1 phát hỏi ngu ngơ.có bác nào đó bảo phải có tool bot.giá 1000$.
Thế là e chạy mất dép.rồi lại vào.rồi làm.cứ ra rồi vào.chỉ vì nó hay ra index

có thìm náo có coupons giảm giá reg domain ko nhỉ?

Hồi đó chắc kiếm tiền như nước bác nhỉ.
Chỉ vì cái top noa hay ra index mà e cũng lăn nội vào đây.
vào rồi lại ra.rồi cmt 1 phát hỏi ngu ngơ.có bác nào đó bảo phải có tool bot.giá 1000$.
Thế là e chạy mất dép.rồi lại vào.rồi làm.cứ ra rồi vào.chỉ vì nó hay ra index
Hồi xưa cpm dễ ăn :v Mò tí là ra . Nhớ lại hồi đầu làm =)) Toàn đi xin tool traffic cũ của thím @tunvit. Mấy bố sell còn bị kiện :p

Hồi xưa cpm dễ ăn :v Mò tí là ra . Nhớ lại hồi đầu làm =)) Toàn đi xin tool traffic cũ của thím @tunvit. Mấy bố sell còn bị kiện :p
Và trước khi các thím xài tool đó thì mình đã ăn nát ptp, cpm từ hồi thiên hạ bu nhau zeek reward rồi, rồi thời paidtopromote với ebe 3$ > 5$/1 vps 1 core /1 ngày đều như vắt chanh cơ. Cả ngày ngủ dậy đi bơi đi đá banh đi chơi với gái tối về đếm tiền. Xưa dễ thế đấy, còn giờ thì nó khó vl ra, 1 ngày mong 10$ tìm mãi chả thấy, net thì ban lia lịa :oops: @vgroupbosskiet nhớ thời hoàng kim đó ko cu :rolleyes:

Và trước khi các thím xài tool đó thì mình đã ăn nát ptp, cpm từ hồi thiên hạ bu nhau zeek reward rồi, rồi thời paidtopromote với ebe 3$ > 5$/1 vps 1 core /1 ngày đều như vắt chanh cơ. Cả ngày ngủ dậy đi bơi đi đá banh đi chơi với gái tối về đếm tiền. Xưa dễ thế đấy, còn giờ thì nó khó vl ra, 1 ngày mong 10$ tìm mãi chả thấy, net thì ban lia lịa :oops: @vgroupbosskiet nhớ thời hoàng kim đó ko cu :rolleyes:
Hồi đó công nhận cpm ăn dễ thím à :( Đến jingling còn ăn đc exo thì thím biết rồi đó =)) Lúc đó chắc ai pro thì dùng jingling ăn mọii web :eek:

Mấy bác cho hỏi chạy multi thằng hitleap làm sao vậy,xài proxifier với sandboxies thấy không ổn định cứ bị rớt hoài à????

a ơi..ngoài 4rum m ra còn 4rum nào bàn về mmo nữa k ạ.
Lần e nhớ có cái 4rum gì lập nick mất 55$ mà quên mất tên.
lần xem video của 1 bác gì đó hướng dẫn về cái gì mà quên mất
vietzilla

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom