• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Có tự tin quá ko c

Hơi đâu bác nghe :D. Sự thật vẫn mãi là sự thật =))

Bác nào cho em ít động lực chơi lại CPM với

Có bác nào được logads pay chưa nhỉ, 2 acc đủ min đợi từ thứ 2 tới giờ vẫn chưa được pay. Chẳng nhẽ admin nó đá đít mình ta.
T2 mà chưa pay thì xác định rồi. Thể loại nó như cpmoz vậy. Vào payment acc xem nó báo pay chưa. :D

10 cái 20 thread mỗi ngày 20-25$. Buff nhiều quá sợ die acc làm lại phải đợi lâu lắm :D
Em đang hóng 14 nhận tiền đây. :D
Cái first payment em ảo vãi ra :(

Em đang hóng 14 nhận tiền đây. :D
Cái first payment em ảo vãi ra :(
First payout đó à. Bình thường mà, ít nó cộng ít, nhiều nó cộng nhiều thôi bác :)
Banner hay pop đó bác :D
Cả hai loại luôn, pop rate thấp hơn, banner click rate cao nhưng click nhiều quá cẩn thận ra đi đấy :))

mấy bác cho hỏi với.sao m trỏ domain ở namecheap mà nó chập trờn vậy? lúc thì đc.lúc thì cứ load về namecheap.
chán quá

T2 mà chưa pay thì xác định rồi. Thể loại nó như cpmoz vậy. Vào payment acc xem nó báo pay chưa. :D
Vẫn chưa thấy báo gì luôn bác, chắc xác định cmnr. site này mình chiến ngay từ đầu ip mình từ số 34 trở đi. mà nhọ vãi thật nhỉ.

10 cái 20 thread mỗi ngày 20-25$. Buff nhiều quá sợ die acc làm lại phải đợi lâu lắm :D
Bao nhiêu ssh vạy đại ka

ae lâu ngày gặp mà cứ bản tính phang phập là sao anh:p newbi để newnewbi nta cười cho anh à

À tại anh thấy, dạo này lắm thằng xài Triqui quá, nên thèm chặt vài phát, mà thấy tội nghiệp, nhìn thảm quá, nên thôi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom