• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Em có con blog traffic thực 18+ gắn thử thằng exo, click rate đã hẻo mà click sao cũng éo đc xu nào vậy mấy thánh eCPM=0 mới nhục :mad::(

nó để cuối tháng cộng 1 lần âsy mà, đổi nét khác đi bác

Sao m bot bằng vps amz traffic giảm so với vps khác nhỉ.
đợt này chuyển qua test vps amz ma cứ thấy có gì đó "K ổn" :(
Or là do dùng tool bản k cần login.

Last edited:
Exo ảo vãi cứ đến thanh toán lần thứ 5 là ban nick :3

Sao m bot bằng vps amz traffic giảm so với vps khác nhỉ.
đợt này chuyển qua test vps amz ma cứ thấy có gì đó "K ổn" :(
Or là do dùng tool bản k cần login.
mình vẫn dùng bản nologin, ko thấy vấn đề gì

Thím có thể dùng tool Lazy SSH 1.7 của thanhps42
Để sử dụng được tool này cần tải và cài đặt java cho PC/VPS.

Ngoài ra phải thêm vào file host IP của server tool, nếu chưa có thì thím có thể dùng IP của tớ:
Code:
45.63.15.196 marten.arvixe.com
45.63.15.196 botz42.com

user/pass mặc định là admin/admin cho cả tool Lazy SSH 1.7 và tool Traffic Click Botz 1.31
bác biết cách nào set time cho tool thanhps tự reset chạy lại ko, chứ tối nào cũng vào chạy lại 40 con vps thấy oải quá:(

Hậu tạ 15$ cho bác nào fix được lỗi không thể xem video trên các trang web sử dụng jwplayer khi truy cập bằng vps vultr
Mình cũng gặp tình huống này , nhưng đã giải quyết được vấn đề. nhưng là với vps amz chứ ko phải vultr

Có bác nào được logads pay chưa nhỉ, 2 acc đủ min đợi từ thứ 2 tới giờ vẫn chưa được pay. Chẳng nhẽ admin nó đá đít mình ta.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom