Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

View attachment 66915
tuần sau nữa chắc có kết quả
mới chạy có 1 con vps :D (20thread)
Rồi sẽ bị bug màu tiếp thôi

các bác cho e hỏi cpm mún kiếm tầm 6tr/1 tháng thì cần đầu tư bao nhiêu vps cấu hình bao nhiêu ạ . hồi trc bac vinacaptcha có share 300k ssh ko biết sài có thể ăn đc mấy net trên này ko hay phải mua ssh mới ạ và mua ssh mới sài thì có bị trùng ssh với người khác ko ạ

các bác cho e hỏi cpm mún kiếm tầm 6tr/1 tháng thì cần đầu tư bao nhiêu vps cấu hình bao nhiêu ạ . hồi trc bac vinacaptcha có share 300k ssh ko biết sài có thể ăn đc mấy net trên này ko hay phải mua ssh mới ạ và mua ssh mới sài thì có bị trùng ssh với người khác ko ạ
khi nào

đạt 500 post. thực và chất nha :D
pro ẩn danh thì ko nói :p

thật bác . do nick fb kia e bị block bác ạ chứ e cung hoạt động từ 2013 bác ạ mà đó giờ chỉ toàn cpc với hyip giờ muốn kiếm chỗ ổn định :(
kinh thặc chơi cả cpc mà giờ hỏi cpm :v CPC nó còn ở cái lé vồ đỉnh hơn CPM mà :v

thật bác . do nick fb kia e bị block bác ạ chứ e cung hoạt động từ 2013 bác ạ mà đó giờ chỉ toàn cpc với hyip giờ muốn kiếm chỗ ổn định :(
ptc với cpc khác nhau nha :v

cho em hỏi, thằng clicksor với exoclick dùng iframe width với height = 0 được ko ạ, Em là newbie nên cũng không biết làm sao để tăng doanh thu.... các bác chỉ giáo với ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week