• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Hiện tại mình có chơi net nó PAID về tài khoản PAXUM . Bạn nào rành về tài khoản PAXUM có giúp mình được không vậy.
Mua hay thuê ở đâu , PAXUM kiếm ở MMO mình mãi chả thấy.
Nghỉ đê :p payxum nó không chấp nhận VN đâu, nó là 1 bộ xử lý thanh toán như PP, PM, PZ, WM, ...nhưng chuyên về adult. Chứ mua hay thuê sao được :oops: https://www.paxum.com

infi sau đợt paid vừa rồi giảm thê thảm

Pl như vầy là pass đúng không các bác :(

đố thánh nào soi ra net... :p méo biết net nào luôn đang nhiên nhận được thứ 6-13 có biến gì không mấy pro :confused::confused::confused: nhận đc mà cứ lo lo ..

Hiện tại mình đang chiến 4 net
clicksor.com, xtargeting.com, infinityads.com, rvpadvertisingnetwork.com
hôm nay vào web bị báo là web ko an toàn
The site ahead contains malware
Attackers currently on **** might attempt to install dangerous programs on your computer that steal or delete your information (for example, photos, passwords, messages, and credit cards).

Ai bị trường hợp này chỉ mình với
...wordpress dính mã độc này khả năng 99% của thằng clicksor nhé. Khuyên bạn nên chơi net này bằng blogspot :)
Còn để google gỡ cảnh báo thì chịu khó tìm hiểu google :)

15 hàng tháng sắp tới rồi

đố thánh nào soi ra net... :p méo biết net nào luôn đang nhiên nhận được thứ 6-13 có biến gì không mấy pro :confused::confused::confused: nhận đc mà cứ lo lo ..
Uả thằng này net15 mà ta ? Với lại mình nhận tiền từ nó bị trừ phí nữa mà :oops: Sao bác ko bị trừ nhỉ

bác ơi.PL của bác cập nhật traffic ngày 13.14 chưa? sao của e mới có ngày 12 nhỉ
Giờ có ngày 13 rồi đấy thím. PL 3h chiều hôm sau cập nhật ngày hôm trước

Giờ có ngày 13 rồi đấy thím. PL 3h chiều hôm sau cập nhật ngày hôm trước
chưa có ngày 13 :D
phải tối ah :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec