• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

vps 4c 8g ram live 1 month mà chẳng có gì treo , đắng vl =.=

lúc có site thì ko có vps , giờ site sus rồi thì vps lại để ko -.-

vps 4c 8g ram live 1 month mà chẳng có gì treo , đắng vl =.=

lúc có site thì ko có vps , giờ site sus rồi thì vps lại để ko -.-
vps j ngon thế.

Thằng runabove sắp đóng cửa các vps rồi nhỉ. Thấy thông báo là các instance sẽ xóa trong tháng 11
amz đang bảo nữa :3 setup lúc chiều giờ die sạch

-_- mệt mỏi thằng runabove. Thăng luôn.

cuoi thang thang my vultr quyet' ge qua troi.

popads sao mình bỏ vào site. Mình chạy nó 1 ngày 2 ngày mà nó ko thấy gì luôn @@! :confused::confused::confused:
winmaster hay gì gì đó.
Nếu 1 ngày vps lên giá.K còn hàng khuyến mãi.
Giá cứ 10$/con.Thì xác định xóa box cpm nhỉ mấy bác.
or là chỉ toàn mấy pro spam fb hay traffic thực thôi.
Hàng loạt net đóng cửa do không có ai bán giao thông.
:D

nghe nói runabove sắp đóng vps hả bác
Cũng không hẳn. Có biến gì nó phải thông báo cụ thể. Vẫn chưa nhận được tin chính thức nên chỉ mong là nó vẫn giữ những vps đang trả tiền. Tuy vậy vẫn backup dữ liệu đề phòng. Cũng chỉ có trên dưới 50 vps nên không lo lắm về khoản setup sau này nhưng lo không có chỗ nào được như nó vừa rẻ vừa ổn.

Cũng không hẳn. Có biến gì nó phải thông báo cụ thể. Vẫn chưa nhận được tin chính thức nên chỉ mong là nó vẫn giữ những vps đang trả tiền. Tuy vậy vẫn backup dữ liệu đề phòng. Cũng chỉ có trên dưới 50 vps nên không lo lắm về khoản setup sau này nhưng lo không có chỗ nào được như nó vừa rẻ vừa ổn.
tớ gửi ticket để thêm quota thì nó bảo runabove are closing và các instance hiện tại sẽ xóa vào tháng 11. kêu tớ chuyển qua dùng ovh . hjx hjx.

tớ gửi ticket để thêm quota thì nó bảo runabove are closing và các instance hiện tại sẽ xóa vào tháng 11. kêu tớ chuyển qua dùng ovh . hjx hjx.
13$/month thì lấy đâu lãi nữa. Haiz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom