• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Thằng popcash ko hiểu nó phát hiện traffic boot kiểu j, dùng smartboottraffic như real mà nó vẫn ban acc thì thánh thật

Thằng popcash ko hiểu nó phát hiện traffic boot kiểu j, dùng smartboottraffic như real mà nó vẫn ban acc thì thánh thật
chắc do ssh

Popcash ngày đủ 10$ minpay thôi mà cũng ban :(, 2 acc rùi
chơi ngày 10$ thì ban là đúng rồi.
:D
nhiều acc vào :p ngày ít thôi. :rolleyes: site phải thật. làm domain riêng, máy chủ riêng, post thực may ra ăn dc :D
nói chung chơi cái gì cũng phải thực tí :D

show đi pro :D
Thằng này net mấy thế bro. Dễ ăn k em newbie học đòi tý :oops:

Tình hình có bác nào đang chạy VPS AMZ ko ah, của e sáng giờ nó ra đi 150 con vps rồi. kiểu này chắc đói quá.

ai giúp đỡ vụ ggc cứ treo bot là sus acc giúp mình vs :( cấm chỉ định Nhân mù
chán lắm, giờ toàn ông bán ggc add bank, mua về chạy cứ bị sus project. sus vài chục lần xong là sus acc. trong khi mấy ổng thì bảo khách mua vẫn cắm tool phà phà cả tháng ko sao.

chán lắm, giờ toàn ông bán ggc add bank, mua về chạy cứ bị sus project. sus vài chục lần xong là sus acc. trong khi mấy ổng thì bảo khách mua vẫn cắm tool phà phà cả tháng ko sao.
có lẽ ông nào cũng biết tình hình như thế nên đẩy acc đó đi cho nhanh , như em còn vài acc add bank mà chưa lừa được ai :D , để tết đem ra nhậu

có lẽ ông nào cũng biết tình hình như thế nên đẩy acc đó đi cho nhanh , như em còn vài acc add bank mà chưa lừa được ai :D , để tết đem ra nhậu
giờ chán vãi, amz thì ko có macro create ngồi tạo tay mệt kinh

chơi ngày 10$ thì ban là đúng rồi.
:D
nhiều acc vào :p ngày ít thôi. :rolleyes: site phải thật. làm domain riêng, máy chủ riêng, post thực may ra ăn dc :D
nói chung chơi cái gì cũng phải thực tí :D
Site vừa thực vừa ảo đấy mà còn ban, nó khó tính vãi

AMZ create tay cũng lẹ mà 10p 50 em tích tắc là xong bn dung cách clone ấy
hóng team bác tủn hướng dẫn anh em để từ giã ggc sang thông amz

AMZ create tay cũng lẹ mà 10p 50 em tích tắc là xong bn dung cách clone ấy
:D create image rồi lau phát là ra 20 con trên region mà :p

Site vừa thực vừa ảo đấy mà còn ban, nó khó tính vãi
tớ toàn ảo. nhưng site là thực có bị ban đâu. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads