• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

chưa hiểu cái này lắm! sao nó up được cái file lên host mình ta :(
Nó có 1 file ở sẵn trong file theme hoặc plugin cậu down về, cậu up lên dùng là cậu tự mang file đó lên host rồi :(

PL update tiền để with chưa anh em :D

Làm 4h 5h em f5 mail liên tục cứ sợ nó ban :((( Được 1k hay 10k vậy bác :D
Đủ tiền nhậu vs đóng gạch thoải mái, ko phải quay tay xuông chú ạ :p

Nó có 1 file ở sẵn trong file theme hoặc plugin cậu down về, cậu up lên dùng là cậu tự mang file đó lên host rồi :(
đâu có! đang chạy bình thường cả tháng này mà! đâu có làm đụng gì vào nó đâu. mới bị cách đây mấy h à

có bác nào có lòng hảo tâm share em 1 group FB để posst ảnh gái được ko :-s

cảm ơn các bác trước

ERO

Bác chơi em ERO kiểu gì mà lên $ hay thế, wep e verify rồi, thay lượt view lượt click lên điều điều chỉ có điều , đợi mãi chẳng thấy $ lên. có phải đợi nó xác nhận wep rồi mới chơi được ko bác, hay $ nó cập nhập theo giờ nhỉ.
website ver thì dễ rồi, quan trọng ver payment setting kìa :D

Bản thân cảm nhận thì ERO dễ tính hơn EXO vì có đội live support. Quản lý đầu trên thông tin được public có thể xin xỏ làm việc bằng nguyên tắc nhưng vẫn có chút tình cảm. Còn EXO thì mọi thứ đóng gói cứ như máy vậy cơ mà rate bá.

Bản thân cảm nhận thì ERO dễ tính hơn EXO vì có đội live support. Quản lý đầu trên thông tin được public có thể xin xỏ làm việc bằng nguyên tắc nhưng vẫn có chút tình cảm. Còn EXO thì mọi thứ đóng gói cứ như máy vậy cơ mà rate bá.
Bác pro thì nhìn cái gì nó cũng dễ, còn gà gà như tụi em đụng đâu cũng gặp rào chắn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,052
Latest member
sunwinvn
Back
Top Bottom