Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

có lần mính rút wmz cũng mười mấy ngày mới paid, có thể là nó hết loại tiền đó. sao ko ticket thử xem cậu?
gửi rồi nó ko trả lời mới đâu :(

thăng này rate có khi giảm 0.0x..đã xóa của mình 2 acc gần thành toán > Đã cheat thì chấp nhận net nó pay hay ko pay chả có cam với ko cam nào đây cả :(:( nó cho ăn thì ăn ko cho ăn thì ăn mì tôm :p:p
thà ko paid cả 2 đợt! đây đợt đầu rút qua BTC hơn 2 tuần rồi ko paid! mới rút qua PP mấy bữa trước lại paid. khó hiểu

có thím nào có mối sell acc gg cloud không giới thiệu em phát với nào

thằng infinityads set min pay 5$ thì khi nào nó pay thế các bác, đang tést thử xem thế nào

vãi có cái acc exo gửi yêu cầu từ tối qua mà ko có mail miếc gì khác mọi lần làm sợ quá ko biết có sao ko

thà ko paid cả 2 đợt! đây đợt đầu rút qua BTC hơn 2 tuần rồi ko paid! mới rút qua PP mấy bữa trước lại paid. khó hiểu
Có thể lần đầu rút bị mất.Lần e rút 0.5$ về k thấy paid.rút từ lần 2 paid đều nhé.
Chưa rút BTC nhưng Z và Pp thì về ầm ầm.
Thằng infi quét acc e sao ý.view hôm 10/9 có 900 mà giờ nó trả lên 1k9.
Hôm nay infi paid.vẫn paid đều đều :D

Có thể lần đầu rút bị mất.Lần e rút 0.5$ về k thấy paid.rút từ lần 2 paid đều nhé.
Chưa rút BTC nhưng Z và Pp thì về ầm ầm.
Thằng infi quét acc e sao ý.view hôm 10/9 có 900 mà giờ nó trả lên 1k9.
Hôm nay infi paid.vẫn paid đều đều :D
bác ơi infi paid rồi ạ, em để min 5$ pay qua paypal mà vẫn chưa thấy gì

Cpx24 thường không paid là do cheat ác quá đã từng bị .

thằng infinityads set min pay 5$ thì khi nào nó pay thế các bác, đang tést thử xem thế nào
Chạy 9 ngày rồi chưa thất paid. Ban cũng ko ban :v

Bạn vào xem pen chưa đã.xem trong acc ý.nếu pen rồi thì chắc chắn paid.nick tớ paid sớm.

của em ko có gì, cũng chẳng thấy chỗ request đâu cả :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week