Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

ebesucher là surf kiếm point mà, ko phải ptp đâu
tức là phải treo trên trình duyệt như kiểu otohits à bạn

là 30p -1h là reset tool 1 lần hả bác. bác để time on site là bn vậy
ah bác hỏi time on site hả em tưởng time reset webebe. Timeon site để random 60-200s. Click 100 nữa click đại vào giữa là được đa số PTP view không click rate thấp lắm.

thằng ebesucher sao link promote trên vps nó lại ko vào dc bác, nó báo ko tìm thấy trang
link ebe là để traffic auto lay point mà. Nó ưu điểm sau khi view tự + point không fai click capcha như thằng trafficmonsom gi gi đó. Chỉ cần quăng link đó tăng point đổi lấy tiền thôi. Cái này anh em chỉ rỏ và rất nhiều bài trên room rồi bác tìm đi nhé.

link ebe là để traffic auto lay point mà. Nó ưu điểm sau khi view tự + point không fai click capcha như thằng trafficmonsom gi gi đó. Chỉ cần quăng link đó tăng point đổi lấy tiền thôi. Cái này anh em chỉ rỏ và rất nhiều bài trên room rồi bác tìm đi nhé.
thằng ebe quăng vào tool trafice click bboz hay là để trên firefox vậy bạn

sao thang eurosptp minh nhan vao link test thu no hien duoc point nao vay moi nguoi,

thằng ebe quăng vào tool trafice click bboz hay là để trên firefox vậy bạn
:( cơ chế chạy của nó khá phức tạp check UA với ip khá là kỷ. Bác chơi thử đi là hiểu link nó bỏ lên firefox hay chrome la giống như tool rồi tự chạy surf hết time lại chạy link khác.

haizz em lên xin thêm site promo link mà chẳng thấy ai share thêm nhỉ. Chơi thể loại promo link này khá hay mà ta đỡ mất time post bài, đỡ lo net ban acc vì có 1 link bài viết mà ăn đi ăn lại, đỡ lo blog ban nữa, promo chi cần quăng link vô tool rồi đợi tiền tăng. Nếu giờ mà có nhiều site khác nhau thì ngon rồi.
Ai biết thêm site nào promo link share em với.

haizz em lên xin thêm site promo link mà chẳng thấy ai share thêm nhỉ. Chơi thể loại promo link này khá hay mà ta đỡ mất time post bài, đỡ lo net ban acc vì có 1 link bài viết mà ăn đi ăn lại, đỡ lo blog ban nữa, promo chi cần quăng link vô tool rồi đợi tiền tăng. Nếu giờ mà có nhiều site khác nhau thì ngon rồi.
ptp24, frameptp, maxptp, proptp, skillerz
Đây là những site mình đã chiến qua và đã đc pay

đây bạn: https://mmo4me.com/threads/gan-ca-1...h-nhan-biet-fake-site-ptp-va-site-goc.134393/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom