Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

không rõ các bạn đã chơi exo lâu chưa nhưng bị restart statistics về 0 thì sẽ bị ban trong lần pay kế tiếp
Vậy đợi mình xem thứ 2 tuần này có đc pay ko rồi mình thông báo lại cho ae :D

Vậy đợi mình xem thứ 2 tuần này có đc pay ko rồi mình thông báo lại cho ae :D
mình nói là sẽ bị ban chứ ko nói là ko được pay
ở đây có 2 trường hợp khi nó quyết định ban acc của c
1. trả tiền xong thì ban ( theo mình thấy thì nó chỉ pay kiểu này cho acc có balance thấp, ăn vài $/ngày)
2. ban thẳng cánh không giải thích (trường hợp này do ăn vài chục $/ngày mà quality thấp,quality do advertiser report)

1. trả tiền xong thì ban ( theo mình thấy thì nó chỉ pay kiểu này cho acc có balance thấp, ăn vài $/ngày)
2. ban thẳng cánh không giải thích (trường hợp này do ăn vài chục $/ngày mà quality thấp,quality do advertiser report)
cái reset này là hằg ngày bác ơi nó ko có vấn đề j hết e đc pay r nhe acc v~ nhăn răg đây :) đây là cập nhập hằg ngày ko có j cả

cái reset này là hằg ngày bác ơi nó ko có vấn đề j hết e đc pay r nhe acc v~ nhăn răg đây :) đây là cập nhập hằg ngày ko có j cả
Hai bác cho e hỏi ecpm exo 0.007 , có cách nào cho nó lên ko ạ @@

1 là ban pro có real, 2 là bạn chỉ ăn nó trung bình 1-2$/ngày. chọn đi :D

:D của e ko có real , có ngày e ăn nó 15$ r bác
nói chung là trước sau gì cũng bị ban thôi, đừng nghĩ qua đc exo. lần đầu Mình ăn nó ngon lành đc 1 tháng thì đùng 1 cái nhận đc cái email là thằng mua ads phàn nàn rằng traffic ko hữu cơ. ban ko cần giải thích. lần sau ăn đc vài tuàn thì bùm bùm chíu nó kêu là hệ thống filter phát hiện bạn giận lận chắc là giống kiẻu pr thỉnh thoảng ra cái pop gọi là tracker

giờ rate infi .. giảm quá chừng luôn, chắc là bỏ nó quá. chạy cả ngày chưa đc 1$

Last edited:
nói chung là trước sau gì cũng bị ban thôi, đừng nghĩ qua đc exo. lần đầu Mình ăn nó ngon lành đc 1 tháng thì đùng 1 cái nhận đc cái email là thằng mua ads phàn nàn rằng traffic ko hữu cơ. ban ko cần giải thích. lần sau ăn đc vài tuàn thì bùm bùm chíu nó kêu là hệ thống filter phát hiện bạn giận lận chắc là giống kiẻu pr thỉnh thoảng ra cái pop gọi là tracker

giờ rate infi .. giảm quá chừng luôn, chắc là bỏ nó quá. chạy cả ngày chưa đc 1$
infi hình như mới pay xong
không liên quan nhưng ae ai băm site mới này chưa: http://adswinner.com/ made in vietnam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,917
Latest member
Lyvanxuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week