• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

con b!tch duyệt acc exo

ExoClick, S.L. sent you
không biết con hàng này sống được bao lâu :(

các bác cho em hỏi tại sao em chạy nhiều user trên 1 vps để mutil traffic click botz mà cứ 1 thời gian nó lại đứng yên check user chính thì thấy 0.1% ạ

các bác cho em hỏi tại sao em chạy nhiều user trên 1 vps để mutil traffic click botz mà cứ 1 thời gian nó lại đứng yên check user chính thì thấy 0.1% ạ
Bạn có thể vào xem từng user xem nó có chạy không được mà :D. botz chạy mutil được thì mà . Mà dang chia user này hình như không được ổn định lắm 1 user tạch là cả đám đi theo thì phải

Bạn có thể vào xem từng user xem nó có chạy không được mà :D. botz chạy mutil được thì mà . Mà dang chia user này hình như không được ổn định lắm 1 user tạch là cả đám đi theo thì phải
đúng rồi bác ạ :< em tách thành 4 user toàn lỗi ko :(

Tại sao :oops::oops::oops: huhu . Tại sao mình chơi PL rate k về 0 mà lại reject payment huhu. Phí công test 2 tuần của tôi hự hự :oops::oops::oops::oops::oops::oops:

Tại sao :oops::oops::oops: huhu . Tại sao mình chơi PL rate k về 0 mà lại reject payment huhu. Phí công test 2 tuần của tôi hự hự :oops::oops::oops::oops::oops::oops:
giờ ko cần về 0 cũng bị nhé :oops: mà bị nó reject lúc nào vậy ?

mí bác cho hỏi trafic thật thì chơi exo hay plugrush thì ngon ạ và thằng exo thì nên chơi loại banner hay loại gì rate đẹp ạ

Đói quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,054
Latest member
thangnq404
Back
Top Bottom