Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Toàn mấy bác vào đây rên đói :3 mà tuần nào cũng hóng . khó hiểu nhỉ :3 đã đói sao còn hóng :D:D:D:D:D:D

Toàn mấy bác vào đây rên đói :3 mà tuần nào cũng hóng . khó hiểu nhỉ :3 đã đói sao còn hóng :D:D:D:D:D:D
Đói mới hóng chứ, như mình nè, còn bọn nhà giàu thì đâu cần hóng vì tiền chúng nó nhiều lắm, đi du lịch với chơi gái rồi hóng làm quái gì nữa

exo pay chưa các bác , đang ngồi đếm đống tiền ko có thời gian log acc :D

Đói mới hóng chứ, như mình nè, còn bọn nhà giàu thì đâu cần hóng vì tiền chúng nó nhiều lắm, đi du lịch với chơi gái rồi hóng làm quái gì nữa
Bác Vit mà đói thì trong group này a dám kêu no :3 :p:p:p:p:p:p

exo pay chưa các bác , đang ngồi đếm đống tiền ko có thời gian log acc :D
Có thông báo summer holiday rồi má ơi, mai mới paid.

haiz sao e add site vào thằng clicksor mà 2 ngày rồi nó vẫn pending nhỉ :(
nghĩ đi nó nát banh chành rồi mà còn lao vào :D

Có thông báo summer holiday rồi má ơi, mai mới paid.
may quá , chứ nó lại về nữa thì em không biết cất tiền vào chổ nào :D

may quá , chứ nó lại về nữa thì em không biết cất tiền vào chổ nào :D
Bố thí ít xu coi, đang đói quá

VCB: 0071000810603 VAN NHAT TU DEP TRAI THANH LICH VO DICH KHAP VU TRU

Hello Nguyen,

Thank you for contacting ExoClick Customer Services regarding your account/payment.

On review of your site(s) performance we have decided to reject your sites as they are not meeting the expectations of our advertisers.
As such no pending earnings will be paid, as some advertisers will need to be compensated.

Additionally your account has been closed as we will be not be able to work with you in the future.

We wish you well in your future endeavours.

Đói quá :(:(:(

Hello Nguyen,

Thank you for contacting ExoClick Customer Services regarding your account/payment.

On review of your site(s) performance we have decided to reject your sites as they are not meeting the expectations of our advertisers.
As such no pending earnings will be paid, as some advertisers will need to be compensated.

Additionally your account has been closed as we will be not be able to work with you in the future.

We wish you well in your future endeavours.

Đói quá :(:(:(
nhân viên support tên gì vậy bác

bác cho e hỏi thăng exo click e đặt 3 banner 125x125 thì có ít tien hơn 3 banner 300x250 ko nhỉ :D
em gà đâu có chơi exo bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom