Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

clicksor ấy
Clicksor bình thường 30p 1 tiếng nó cập nhật tùy hứng, mà bạn nói trên tool ko cập nhật là sao ? Vào web thấy nó cập nhật là được rồi.

Clicksor bình thường 30p 1 tiếng nó cập nhật tùy hứng, mà bạn nói trên tool ko cập nhật là sao ? Vào web thấy nó cập nhật là được rồi.
ý là chạy bằng tool trên vps thì không có view nào, còn xem bằng trình duyệt máy thì có 1 view

ý là chạy bằng tool trên vps thì không có view nào, còn xem bằng trình duyệt máy thì có 1 view
Thế thì xem lại cách chạy (tool hoặc ssh) chứ tình trạng theo bạn kể thì site + ads không có lỗi gì rồi.

Có phải bỏ acc ko cưng, tết nhất mà nó chơi lầy vầy phiền cái acc pp quá nhỉ.
dạ không a hihi. em chơi nó được 3 payout

Nó chơi chó quá nên em bỏ từ lâu rồi :p
dis đủ 30$ luôn ko thiếu 1 payment
ae cheat nó xác định. chuyển hướng payout ra pp khác rồi bỏ pp cũ. :p thèn này lầy nhất của năm rồi.

Share tút chiến em nó đi. Ăn xong with bank roii cho nó dis
giờ hết ăn đc rồi, ban everywhere :v

Share tút chiến em nó đi. Ăn xong with bank roii cho nó dis
with bank về nó đòi tiền lại trong bank không nhỉ

Net mình chơi mà nó lầy như popcash chắc đi nhảy sông luon, dính cái pp chính :v, tiền thì về bank rồi chứ ko dep vào lại cho pp nó thịt mất

Net mình chơi mà nó lầy như popcash chắc đi nhảy sông luon, dính cái pp chính :v, tiền thì về bank rồi chứ ko dep vào lại cho pp nó thịt mất
tường dlink popcash chứ :D

cần lắm 1 cái tên :( :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom