Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Vãi cả lôi dòng họ Yesup ra ăn hết. Chỉ ăn 2 thằng XXX vs Infi thôi. Mấu chốt là ở cấu hình site & code click thôi. Thằng Infi thật ra có banner mà nó không cho get banner. Chúc các bạn may mắn. Cheat mà dưới 1000v/3h thì xem lại tool hay SSH đi. Chứ tui làm bt có TUT gì đâu :|
ko có tut thì share cấu hình site với code click đi pro, e cũng chỉ cần thế thôi

Có trang TE y chang hitleap pay 2$ cho 25k Phút. ae ai có dư vps có thể chiến nó nè. ngoài ra chiến nó cho YTB và dailymotion ăn cpm cũng rất tốt. Các ae có thể reg qua ref của mình mình mình sẽ trả lại lượng min nó có cho ref
Non ref: Traffichive.com
ref: http://traffichive.com/login?userRef=bestsolutionsltd

Last edited by a moderator:
Thực tình thì cũng muốn giúp newbie lắm, nhưng chỉ giúp dc mấy vấn đề về server hoặc build site hoặc ít kinh nghiệm linh tinh chứ newbie hỏi vầy chắc mình chỉ có cách ignore, của ông nội nào trên đây vậy? Nhiều thím kết bạn face xong còn lân la pm cho vợ mình nhờ với vl. Newbie à, thức tỉnh đi.

Thực tình thì cũng muốn giúp newbie lắm, nhưng chỉ giúp dc mấy vấn đề về server hoặc build site hoặc ít kinh nghiệm linh tinh chứ newbie hỏi vầy chắc mình chỉ có cách ignore, của ông nội nào trên đây vậy? Nhiều thím kết bạn face xong còn lân la pm cho vợ mình nhờ với vl. Newbie à, thức tỉnh đi.

thôi a ráng giúp người ta đi :3

Hihi! Đồ's Ngốc's!

Bác che hết thía làm sao biết ai :D:D

Htrc xin đc fb bác nào trên này . Nt hỏi chỉ cách chơi mấy net mà chảnh quá , k thèm nữa :rolleyes:

Có bác nào bán domain high rank alexa cho mình test exo dc không :D

Htrc xin đc fb bác nào trên này . Nt hỏi chỉ cách chơi mấy net mà chảnh quá , k thèm nữa :rolleyes:
chả ai cho không ai cái gì đâu bạn, nhất là chả quen biết.
chỉ có hợp tác thôi chứ có ai share miếng cơm đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom