Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

DatNguyen1510

Junior
Reactions
20
MR
0.001
Các bác cho em hỏi cách muti acc với ak. Chỉ cần vào vps rồi lập acc khác thôi ak. Có cần xóa thông số gì ở máy mình k ak ? . Tại trước em có thử tạo 1 acc ở VPS bị báo là lập 2 tài khoản :oops:

smallboy

Junior
Reactions
150
MR
0.000
Đọc qua bài SEO mới hiểu, ssh có ý nghĩa với cheater 1 thì nó có ý nghĩa với real traffic 4 :confused:

cheat bằng traffic ảo chủ yếu bị banned hết.

còn với real traffic thì yếu tố SEO top google rất quan trọng, và họ dùng ssh để bots view ảo, click tặc cho website đối thủ bị google cho tụt keywords, cả youtube nữa,
Tools bots với họ k có gì quan trọng, fake càng kém càng tốt, chủ yếu là fake được ip và referer :confused:

1 chút kinh nghiệm cho newbie muốn theo con đường CPM cheater :D

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Chat with me via Skype
Đọc qua bài SEO mới hiểu, ssh có ý nghĩa với cheater 1 thì nó có ý nghĩa với real traffic 4 :confused:

cheat bằng traffic ảo chủ yếu bị banned hết.

còn với real traffic thì yếu tố SEO top google rất quan trọng, và họ dùng ssh để bots view ảo, click tặc cho website đối thủ bị google cho tụt keywords, cả youtube nữa,
Tools bots với họ k có gì quan trọng, fake càng kém càng tốt, chủ yếu là fake được ip và referer :confused:

1 chút kinh nghiệm cho newbie muốn theo con đường CPM cheater :D
=.=
xúi dại cho nó ggíng YT à

tự ngẫm ra đi ko ai "ve đường cho hươu chạy" đâu bác
Nói thật với bác. Bảo hỏi tut tiếc gì, hay tên net k share đc em k nói. Chứ đây em chỉ hỏi cách reg muti acc chung cho các net. Hỏi cái gì mất miếng ăn mọi người mà sợ k ai trả lời. Bác k rep thì thôi, để người khác rep. Em thây forum vẫn còn nhiều người hay chia sẻ và xây dựng cộng đồng chứ k phải ai cũng nghĩ như bác.

Nói thật với bác. Bảo hỏi tut tiếc gì, hay tên net k share đc em k nói. Chứ đây em chỉ hỏi cách reg muti acc chung cho các net. Hỏi cái gì mất miếng ăn mọi người mà sợ k ai trả lời. Bác k rep thì thôi, để người khác rep. Em thây forum vẫn còn nhiều người hay chia sẻ và xây dựng cộng đồng chứ k phải ai cũng nghĩ như bác.
ko biết reg acc ???

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có 1 điều đơn giản là tất cả mọi thứ không trùng nhau thì net không thể check multi acc được
c không reg trùng ip nhưng cách cậu chạy traffic vd trùng link referr chẳng hạn
hoặc trùng paypal khi withd, c hỏi chung chung quá thì chúa mới biết và rep lại cho c :P

có 1 điều đơn giản là tất cả mọi thứ không trùng nhau thì net không thể check multi acc được
c không reg trùng ip nhưng cách cậu chạy traffic vd trùng link referr chẳng hạn
hoặc trùng paypal khi withd, c hỏi chung chung quá thì chúa mới biết và rep lại cho c :p
Ý em chưa hỏi đến phần chạy bác ak, ý em là lúc reg thôi đấy ak. Ví dụ ngoài k trùng IP ra cần lưu ý gì k ak, ví dụ như xóa cookie, hay gì đó của máy tính ấy ak. Em sợ nó phát hiện dùng chung 1 máy tính hay kiểu kiểu thế, chứ k phải là sợ lúc chạy trùng. :D

cheapsell

Junior
Reactions
58
MR
0.000
Follow me on Facebook
minh moi order cai vps hosting ben ovh , k biet bao gio moi co' nhi, nghe noi' ca thang' troi, chac chet'.

hoangminh1302

Junior
Reactions
52
MR
0.000
--- HITLEAP ---

Bác nào xài rồi cho mình hỏi hitleap mua thêm website slots và session slots là mua vĩnh viễn và chỉ có nâng acc thì mới phải trả 8$/ tháng đúng không. Hay slot mua thêm cũng theo tháng luôn ( nếu vậy thì đắt quá)

Trong số "nhiều người hay chia sẻ và xây dựng cộng đồng" có bạn không??? :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week